• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
திபெத்தில் முதலாவது அறிவியல் தொழில் நுட்ப புத்தாக்க மேடை
  2016-07-27 10:14:13  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
திபெத் தன்னாட்சிப் பிரதேசத்திலுள்ள முதலாவது அறிவியல் தொழில் நுட்ப புத்தாக்க மேடையான லாசா அறிவியல் தொழில் நுட்ப புத்தாக்க மேடை, 26ஆம் நாள் அதிகாரப்பூர்வமாக இயங்கத் தொடங்கியது. 100க்கும் மேற்பட்ட பணி இடங்களைக் கொண்டுள்ள இம்மேடையில், புத்தாக்கப் பகுதி, சேவை மையம், காப்பியகம் உள்ளிட்டவை இடம்பெற்றுள்ளன. மேலும், 10க்கும் அதிகமானோர் இடம்பெற்றுள்ள சேவை குழு ஒன்றும், 20க்கும் அதிகமானோர் இடம்பெற்றுள்ள வழிகாட்டல் குழு ஒன்றும் அமைக்கப்பட்டுள்ளன. புத்தாக்கத் துறையில் ஈடுபடும் தனிநபர் மற்றும் சிறு தொழில் நிறுவனங்களுக்கு, பணி, பரிமாற்றம் மற்றும் சமூக மூலவளப் பகிர்வு தொடர்பான வாய்ப்புகளை இம்மேடை இலவசமாக வழங்கும்.
உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040