• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
பொருளாதார உலகமயமாக்கத்தை முன்னேற்றும் அறிக்கை
  2017-03-27 09:31:29  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   

போஆவ் ஆசிய மன்றத்தின் 2017-ஆம் ஆண்டுக் கூட்டம் மார்ச் 26-ஆம் நாள் பொருளாதார உலகமயமாக்கத்தை முன்னேற்றும் அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளது. பொருளாதாரத்தின் கூட்டுச் செழுமை மற்றும் தொடரவல்ல அதிகரிப்பை உத்தரவாதம் செய்யும் வகையில், உலகின் பல்வேறு நாடுகளின் அரசுகள் மற்றும் தொழில் நிறுவனங்கள், சந்தையின் திறப்பு, பொறுமைக்குரிய அதிகரிப்பு மற்றும் பொருளாதார ஒத்துழைப்பை உறுதியாக முன்னேற்ற வேண்டும் என்று இவ்வறிக்கையில் வேண்டுகோள் விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

பொருளாதார உலகமயமாக்கமானது, அறிவியல் தொழில் நுட்பத்தின் முன்னேற்றத்தால் பெறப்படும் இன்றியமையாத விளைவாகும். பொருளாதார உலகமயமாக்கத்தால் ஏற்படும் புதிய பிரச்சினைகளைத் தீர்க்கும் வகையில், உலகம் முன்முயற்சியுடன் பொருளாதார உலக மயமாக்கத்தின் வளர்ச்சிப் போக்கிற்கு இணங்க, உரிய முறையில் நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டு, உலக மேலாண்மை அமைப்பு முறைமையைச் சீர்திருத்தம் செய்ய வேண்டும் என்று இவ்வறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.(தேன்மொழி)

உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
கடைசிச் செய்தி
• ஆப்கானிஸ்தான் தேசிய அமைதி போக்கு
• ஐரோப்பிய ஒன்றியத்திலிருந்து பிரிட்டன் விலகுவது பற்றிய தீர்மானம்
• சியோல் நகரில் தாட் பரவலை எதிர்க்கும் பேரணி நடைபெற்றது
• உலக வறுமை ஒழிப்பு பற்றிய கருத்தரங்கு
• ஐ.நா தலைமைச் செயலாளர் அன்டோனியோ குத்ரெஸுடனான சந்திப்பு
• அமெரிக்க வெளியுறவு அமைச்சருடனான சிந்திப்பு
• கொரிய தீபகற்ப அணு ஆயுதப் பிரச்சினை பற்றிய அமெரிக்காவின் கருத்து
• சீனப் பொருளாதார அமைப்பு முறை சீர்திருத்தத்தின் முக்கிய அம்சங்கள்
• சிரியா மீதான இராணுவ தாக்குதலில் பிரிட்டன் கலந்து கொள்ளும் வாய்ப்புள்ளது
• சீனாவில் ஊழல் ஒழிப்புப் பணி
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040