• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
கால நிலை மாற்றத்தைச் சமாளிப்பது வளரச்சி வாய்ப்புகளைக் கொண்டு வரும்
  2017-04-12 09:10:07  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
பேசிக் நாடுகளின் கால நிலை மாற்ற அமைச்சர்களின் 24வது கூட்டம் 10 மற்றும் 11 ஆகிய தேதிகளில், பெய்ஜிங் மாநகரில் நடைபெற்றது. கூட்டறிக்கை ஒன்று இக்கூட்டத்தில் வெளியிடப்பட்டது. ஐ.நாவின் காலநிலை மாற்றத்திற்கான கட்டுக்கோப்பு பொது ஒப்பந்தத்தின் பாரிஸ் உடன்படிக்கை முன்கூட்டியே செயல்படுத்தை இதில் கலந்துகொண்ட அமைச்சர்கள் வரவேற்றனர். உலக அளவில் கால நிலை மாற்றத்தைச் சமாளிக்கும் முன்னேற்றப் போக்கு தவிர்க்கப்பட முடியாததாகும். இதனை ஒத்திப்போடப்படவும் முடியாது. கால நிலை மாற்றத்தைச் சமாளிப்பது, தொடர்வல்ல வளர்ச்சியை விரைவுப்படுத்துவதற்கு மதிப்பு மிக்க வாய்ப்புகளைக் கொண்டு வரும் என்று அவர்கள் மீண்டும் தெளிவுபடுத்தினர்.
சீனா, இந்தியா, பிரேசில், தென்னாகாப்பிரிக்கா ஆகிய வளரும் நாடுகள் பேசிக் நாடுகளாகும். தொடர்புகளை வலுப்படுத்தி, ஒன்றுக்கு ஒன்று நம்பிக்கையை அதிகரித்து, நிலைப்பாடுகளை ஒருங்கிணைக்கும் முக்கிய ஒத்துழைப்பு அமைப்புமுறையாக இது உள்ளது.
உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040