• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
கொரிய தீபகற்ப நிலைமை
  2017-04-18 09:14:21  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
கொரிய தீபகற்ப நிலைமை தீவிரமடைவதில் ஐ.நா கவனம் செலுத்தியுள்ளது என்று ஐநா தலைமைச் செயலாளரின் செய்தித் தொடர்பாளர் ஸ்டேப்னே டுஜாரிக் 17ஆம் நாள் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார். வட கொரியா ஏவுகணையைப் புதிதாக செலுத்தியது கவலை அளிப்பதாய் உள்ளது. பதற்ற நிலைமையைத் தணிவுபடுத்தும் வகையில், வடகொரியா தேவையான நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ளுமாறு ஐ.நா வேண்டுக்கோள் விடுத்தது. ஐ.நாவின் தொடர்புடைய தீர்மானம் பன்முகங்களிலும் செயல்படுத்தப்பட வேண்டும். அமைதி, தூதாண்மை மற்றும் அரசியல் வழிமுறைகளின் மூலம் கொரிய தீபகற்ப அணு ஆயுத பிரச்சினையைத் தீர்க்கப் பாடுபடும் என்று ஐ.நா. தெரிவித்துள்ளது.
உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040