• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
சீனாவின் சி919 பயணியர் விமானத்தின் முதல் வான் பயணம்
  2017-05-05 14:26:47  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   

மேலும், சி919 விமானத்தில் தற்போதைய மிக முன்னேறிய வசதிகள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன. எடுத்துக்காட்டாக, புதிய உணர்கருவி நிறுவப்படுவதால், புகைமூட்டம் போன்ற கடுமையான வானிலையிலும் விமானம் பாதுகாப்புடன் வானில் ஏறி, தரையில் இறங்கலாம் என்றும் அவர் கூறினார்.

சி919, சீனா சொந்தமாக ஆய்ந்து வடிமைத்து தயாரித்துள்ள முதல் பெரிய ரக பயணியர் விமானமாகும். முதல்முறையாக பறக்கும் சோதனையை முடித்த பிறகு, ஆய்வுப் பணிகள் புதிய காலக்கட்டத்திற்குள் நுழையும். எதிர்காலத்தில், சோதனைக்காக 6 விமானங்கள் தயாரிக்கப்படும். இவை, வேறுபட்ட சோதனைப் பணிகளை நிறைவேற்றும். அதன் மூலம் பணியின் முன்னேற்றப் போக்கு விரைவுபடுத்தப்படும்.

சி919 விமானத்தின் ஆய்வுத் திட்டத்தின்படி, எதிர்காலத்தில், வான் போக்குவரத்துக்கு பொருத்தமான பறத்தல் சோதனைகள் மேற்கொள்ளப்படும். விமானத்தின் பல்வகை செயல்திறன்களை நிச்சயப்படுத்துவதன் மூலம், பறக்கும் சான்றிதழை பெற வேண்டும். இறுதியாக, அது சந்தைக்கு வந்து தனது சேவை அளிக்கும் என்று அறியப்படுகிறது.

தற்போது, 23 பன்னாட்டு நிறுவனங்கள், 570 சி919 விமானங்களை முன்பதிவு செய்துள்ளன. முதல் வான் பயணம் நிறைவுபெற்ற பிறகு, இவ்விமானத்தின் சந்தை வாய்ப்பு மீது மேலதிக நம்பிக்கை கொள்வதாக, விமானத்தின் துணை வடிவமைப்பாளர் ஃபூ கோஹுவா தெரிவித்தார்.

எதிர்காலத்தில், சீனப் பொருளாதார வளர்ச்சியுடன், குறைந்தது 2000 விமானங்கள் என சந்தைத் தேவை ஏற்படும் என்றும் அவர் கூறினார்.


1 2
உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
கடைசிச் செய்தி
• அபா நிலநடுக்கத்துக்கான மீட்புதவிப் பணி பற்றி ஷிச்சின்பிங் முக்கிய கட்டளை
• செங்து-காட்மாண்டு விமானப் பறத்தல் திறந்து வைக்கப்பட்டுள்ளது
• சீனாவின் அபாவில் நிலநடுக்கம் 9 உயிரிழப்பு
• கொரிய தீபகற்ப அணு ஆயுதப் பிரச்சினை பற்றிய வட கொரியாவின் கருத்து
• பிலிப்பைன்ஸ் அரசுத் தலைவருக்கான ஷி ச்சின்பிங்கின் வாழ்த்து செய்தி
• இந்தியா 319 முறை போர் நிறுத்து உடன்படிக்கையை அத்துமீறியது:பாகிஸ்தானின் குற்றச்சாட்டு
• சீன உள்மங்கோலிய தன்னாட்சிப் பிரதேசம் நிறுவப்பட்ட 70ஆம் ஆண்டு நிறைவு கொண்டாட்ட கண்காட்சி
• ஈரான்:கொரிய தீபகற்ப பிரச்சினையைப் பேச்சுவார்த்தை மூலம் தீர்க்க வேண்டும்
• திபெத்தில் கண்புறை நோயாளிகளுக்கு இலவச சிகிச்சை
• ஈரான் ஏவுகணைத் திட்டம் ஐ.நா 2231ஆம் தீர்மானத்தை மீறாது
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040