• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
சீனத் தலைமையமைச்சர்--சர்வதேச நாணய நிதியத்தின் தலைவரின் சந்திப்பு
  2017-05-15 09:03:17  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
சீனத் தலைமையமைச்சர் லீ கெச்சியாங் 14ஆம் நாள் பிற்பகல் மக்கள் மாமண்டபத்தில் சர்வதேச ஒத்துழைப்புக்கான ஒரு மண்டலம் மற்றும் ஒரு பாதை என்ற மன்றக் கூட்டத்தில் கலந்து கொண்ட சர்வதேச நாணய நிதியத்தின் தலைவர் கறிஸ்டினா லெகார்டேவைச் சந்தித்துப்பேசினார்.
சர்தேச நாணய நிதியம் உள்ளிட்ட பல்வேறு தரப்புகளுடன் இணைந்து, கொள்கைப் பரிமாற்றத்தையும் ஒருங்கிணைப்பையும் வலுப்படுத்தி, உலகப் பொருளாதாரம், நிதான வளர்ச்சிப் பாதையில் தொடர்ந்து முன்னேறுவதை விரைவுப்படுத்த சீனா விரும்புவதாக லீ கெச்சியாங் தெரிவித்தார்.
லெகார்டே கூறுகையில், சீனப் பொருளாதாரம் அதிகரித்து வருகின்றது. சீனாவுடன் பரிமாற்றத்தையும் ஒத்துழைப்பையும் வலுப்படுத்த விரும்புவதாகத் தெரிவித்தார்.
உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040