• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
ஷிச்சின்பீங்கின் உரைக்கு சர்வதேச சமூகத்தின் பாராட்டு
  2017-05-15 10:41:16  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
ஒரு மண்டலம் மற்றும் ஒரு பாதை கட்டுமானத்தை இணைந்து முன்னேற்றுவது என்ற தலைப்பில் சீன அரசுத் தலைவர் ஷிச்சின்பீங், 14ஆம் நாள், உரை நிகழ்த்தினார். ஷிச்சின்பீங்கின் உரை பற்றி சர்வதேச சமூகம் வெகுவாகப் பாராட்டியுள்ளது. சீனாவின் தத்துவத்துக்கு ஆதரவு அளித்து, கூட்டாக வளர்ந்து, அருமையான எதிர்காலத்தை உருவாக்க விரும்புவதாகவும் தெரிவித்துள்ளது.

பிரிட்டனின் 48 குழும மன்றத்தின் துணைத் தலைவர் பென்னெட் பேசுகையில், அரசுத் தலைவர் ஷிச்சின்பீங்கின் உரை, உலகின் பார்வை மற்றும் தற்போதைய நிலைமையிலிருந்து தொடங்கி, அனைத்து நாடுகளுக்கும் மக்களுக்கும் கூட்டு செழுமையான எதிர்காலத்தின் அறிவியல் பூர்வமான நெறியை வழங்கியுள்ளது என்று கூறினார்.

பாகிஸ்தான் தலைமையமைச்சின் வெளியுறவு ஆலோசகர் சர்தாஜ் அசீஸ் சீன-பாகிஸ்தான் பொருளாதாரப் பாதையை எடுத்துக்காட்டாக பேசுகையில், இந்தப் பாதை இப்பிரதேசத்தின் மக்கள் வறுமையிலிருந்து விலக உதவி செய்யும் போது, இப்பிரதேசத்தின் வளர்ச்சியையும் முன்னேற்றும். இதன் மூலம், அதி தீவிரவாதம் மற்றும் பயங்கரவாதம் நீங்கும் என்று அவர் கூறினார்.(ஜெயா)

உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040