• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
கர்நாடகாவில் யானைகள் கணக்கெடுப்பு தொடக்கம்
  2017-05-18 15:08:26  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
கர்நாடகாவின் வனப்பகுதிகளில் உள்ள யானைகளின் எண்ணிக்கை தொடர்பான கணக்கெடுப்பு தொடங்கியதாக வனத்துறை அதிகாரி ஒருவர் புதன்கிழமை தெரிவித்தார்.

யானைகள் வசிப்பதற்கு ஏதுவான பாதுகாக்கப்பட்ட பகுதிகள் மற்றும் காடுகளில் இக்கணக்கெடுப்பு நடைபெறும் என்றும் அவர் தெரிவித்தார். இக்கணக்கெடுப்பு பந்திபூர் வனப்பகுதியில் செவ்வாய்க்கிழமை தொடங்கியது. இப்பணியில் தன்னார்வலர்கள் பலரும் இணைந்துள்ளனர்.

யானைகள் கணக்கெடுப்பு 5 ஆண்டுக்கு ஒரு முறை நடைபெறும். நாடு முழுவதும் யானைகள் கணக்கெடுப்பு பணியின் ஒரு பகுதியாக கர்நாடகத்தில் தற்போது தொடங்கப்பட்டுள்ளது. கடைசியாக, 2012இல் எடுக்கப்பட்ட கணக்கெடுப்பின்படி, கர்நாடகாவில் 6,072 யானைகள் இருந்தன. இதில் பந்திபூரிலும், நாகர்ஹோலாவிலும் தலா 1,500 யானைகள் இருந்துள்ளன.

உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040