• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
ஐ.நா பயங்கரவாத எதிர்ப்பு அலுவலகம் உருவாக்கம்
  2017-06-16 09:13:59  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   

பயங்கரவாத எதிர்ப்புக்கான ஐ.நாவின் முயற்சியை ஒருங்கிணைத்து, பல்வேறு உறுப்பு நாடுகள் பயங்கரவாதத்தை எதிர்க்கும் திறனின் அமைப்பிற்கு அதிகமான ஆதரவு அளிக்கும் வகையில், ஐ.நாவின் பயங்கரவாத எதிர்ப்பு கட்டமைப்பை மீண்டும் உருவாக்கி, ஐ.நா பயங்கரவாத எதிர்ப்பு அலுவலகத்தை நிறுவ ஐ.நா பேரவை 15-ஆம் நாள் ஏற்றுக்கொண்ட தீர்மானத்தில் முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

ஐ.நா தலைமைச் செயலாளர் குட்ரெஸ் பதவி ஏற்ற பின், ஐ.நா அமைப்புமுறையில் மேற்கொள்ளப்பட்ட முதலாவது முக்கிய சீர்திருத்தம் இதுவாகும். பயங்கரவாத எதிர்ப்புக்கான ஐ.நாவின் தந்திரத்தை உறுப்பு நாடுகள் நடைமுறைப்படுத்துவதற்கு, இத்தீர்மானம் துணைபுரியும் என்று 71வது ஐ.நா பொது பேரவையின் தலைவர் பீட் டாம்சன் தெரிவித்துள்ளார்.

தவிர, குட்ரெஸ் தனது செய்தித் தொடர்பாளர் மூலம் வெளியிட்ட அறிக்கையில், ஐ.நாவின் பயங்கரவாத எதிர்ப்பு அமைப்புக்கான சீர்திருத்தமானது, முன்னதாகவே மோதல்களைத் தடுத்து, நீண்டகால அமைதி மற்றும் வளர்ச்சியை முன்னேற்றுவதில் ஐ.நா மேற்கொள்ளும் முயற்சிகளை முன்னேற்ற வேண்டும் என்று விருப்பம் தெரிவித்தார்.(தேன்மொழி)

உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
கடைசிச் செய்தி
• இந்தியத் தரப்பிடம் சீனாவின் வேண்டுகோள்
• பிரிக்ஸ் நாடுகளின் பாதுகாப்பு விவகாரத்துக்கான உயர் நிலை பிரதிநிதிகள் கூட்டம்
• ஆப்கானிஸ்தானில் நிகழ்ந்த வாகனக் குண்டு வெடிப்பு
• சீனப் பொருளாதார அதிகரிப்பு பற்றி உலக நாணய நிதியத்தின் மதிப்பீடு
• ஈராக் வெளியுறவுத்துறை அமைச்சர் இந்தியாவில் சுற்றுப்பயணம்
• எல்லா வகையிலும் இறையாண்மையைப் பாதுகாக்கும்:சீன ராணுவம்
• ஜோர்டானிலுள்ள இஸ்ரேல் தூதரகத்தில் துப்பாக்கி சம்பவம்
• பாலஸ்தீன-இஸ்ரேல் நிலைமை பற்றி அரபு நாடுகள் லீக்கின் கூட்டம்
• அமெரிக்க கோரிக்கைக்கு ஈரான் மறுப்பு
• உத்தரப் பிரதேசத்தில் நஞ்சு கல்ந்து தேநீர் - 21 பேருக்கு உடல்பாதிப்பு
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040