• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
ஆசிய அடிப்படை வசதி முதலீட்டு வங்கியின் 2ஆவது ஆண்டு கூட்டம்
  2017-06-17 14:49:19  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   

3 நாட்கள் நடைபெறும் ஆசிய அடிப்படை வசதி முதலீட்டு வங்கியின் 2ஆவது ஆண்டுக் கூட்டம் 16ஆம் நாள் தென் கொரியாவின் ஜெஜூ தீவில் துவங்கியது. தொடரவல்ல அடிப்படை வசதி என்பது நடப்பு கூட்டத்தின் தலைப்பாகும். ஆசிய அடிப்படை வசதி முதலீட்டு வங்கி உறுப்புகளின் பிரதிநிதிகள், பல்வேறு நாடுகளைச் சேர்ந்த நிதித் துறையினர்கள், தொழில் முனைவோர் உள்ளிட்ட 2000க்கும் மேலானோர் இதில் கலந்து கொண்டுள்ளனர்.

கூட்டத்தின் போது, தொடரவல்ல எரியாற்றல், நுண்ணறிவு நகர் கட்டுமானம், அடிப்படை வசதி முதலீடு முதலிய அம்சங்கள் குறித்து கலந்துரையாடல்கள் நடைபெறும். அடுத்த ஆண்டு ஜூன் மாதம் ஆசிய அடிப்படை வசதி முதலீட்டு வங்கியின் 3ஆவது ஆண்டுக் கூட்டம் இந்தியாவின் மும்பையில் நடைபெறவுள்ளது. (நிலானி)

உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040