• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
சீன-பனாமா தூராண்மை உறவுக்கான பணிகள்
  2017-06-18 16:22:19  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
சீனாவில் தூதரகத்தைக் கட்டியமைக்கவும் சீனாவுக்கான தூதரை நியமிக்கவும் பனாமா தயாராகியுள்ளது. சீனாவுடன் தூதாண்மை உறவை நிறுவிய பிறகு பல்வேறு பணிகளைச் செயல்படுத்தும் வகையில் முழுமையான நிகழ்ச்சி நிரலை பனாமா வகுத்துள்ளதாக அந்நாட்டின் துணை வெளியுறவு அமைச்சர் லூய்ஸ் மிகுயெல் ஹிங்கபியே 16ஆம் நாள் தெரிவித்தார்.

அவர் சின்ஹுவா செய்தி நிறுவனத்துக்கு அளித்த பேட்டியில், வர்த்தகம், கடல் விவகாரம், சுற்றுலா, கல்வி, பண்பாடு உள்ளிட்ட துறைகளில் பணிகளை மேற்கொள்ள உள்ளது. இது, இருநாட்டு தூதாண்மை உறவுக்குப் பிந்தைய முக்கிய பணியாகும் என்று தெரிவித்தார். மேலும், இருநாடுகள் தூதாண்மை உறவை நிறுவியுள்ளது, இருதரப்புக்கும் பெரிய வாய்ப்பை வழங்கியுள்ளது என்றும் அவர் கூறினார்.(வான்மதி)

உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040