• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
பொன் காலத்தை வரவேற்கும் பிரிக்ஸ் நாடுகள்
  2017-06-19 18:54:00  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
பிரிக்ஸ் நாட்டு வெளியுறவு அமைச்சர்கள் பேச்சுவார்த்தையில் கலந்து கொள்ளும் ரஷிய வெளியுறவு அமைச்சர் லாவ்ரோவ், தென்னாப்பிரிக்க வெளியுறவு அமைச்சர் மஷபானெ, பிரேசில் வெளியுறவு அமைச்சர் நுனேஸ், இந்திய வெளியுறவு துறை இணை அமைச்சர் வி.கே.சிங் ஆகியோரை சீன அரசுத் தலைவர் ஷிச்சின்பிங் 19ஆம் நாள் பெய்ஜிங்கில் சந்தித்தார். ஷிச்சின்பிங் பேசுகையில், பிரிக்ஸ் ஒத்துழைப்பு அமைப்பு முறை 10 ஆண்டுகள் செயல்பட்டுள்ளது. ஒத்துழைப்பு மூலம் கூட்டு வெற்றி பெறும் பிரிக்ஸ் எழுச்சியை வெளிக்கொணர்ந்து, விரிவான கலந்தாலோசனை, கூட்டுப் பங்களிப்பு, பயன்கள் பகிர்வு என்ற கருத்தைப் பின்பற்றி, பலதரப்பு வாதத்தையும் சர்வதேச உறவின் அடிப்படை விதியையும் உறுதியாக கடைபிடிக்க வேண்டும் என்றும், நாம் இணைந்து பாடுபட்டால், பிரிக்ஸ் ஒத்துழைப்பு மேலும் பெரும் வளர்ச்சி அடைந்து, 2ஆவது தசாப்தத்தில் பொன் காலத்தை வரவேற்கும் என்றும் தெரிவித்தார்.

பிரிக்ஸ் நாட்டு வெளியுறவு அமைச்சர்கள் பேச்சுவார்த்தை வெற்றிகரமாக நடத்த ஷிச்சின்பிங் வாழ்த்து தெரிவித்ததோடு, தலைவர் பதவி வகிக்கும் சீனாவுக்கு ஆதரவளிக்கும் பல்வேறு நாடுகளுக்கு நன்றியையும் தெரிவித்தார்.(வான்மதி)

உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
கடைசிச் செய்தி
• கிரிக்கெட்டில் இந்திய அணி புதிய சாதனை
• ஹாங்காங், தாய்நாட்டுடன் இணைந்த 20ஆவது ஆண்டு நிறைவுக்கான சாதனைகளின் கண்காட்சி
• சீனாவின் லாங்மார்ச்-5 ஏவூர்தியின் 2ஆவது பரி சோதனை ஏவுகலன்
• வாங்யி:பாகிஸ்தான், ஆப்கானிஸ்தான் பயணம் பற்றி ஆக்கப்பூர்வ பயன்
• பாகிஸ்தானில் வாகனத் தீ விபத்து
• ஆப்கானிஸ்தான் அரசுத் தலைவர்-சீன வெளியுறவு அமைச்சர் பேச்சுவார்த்தை
• சீன வெளியுறவு அமைச்சர்-பாகிஸ்தான் தலைமையமைச்சரின் தூதாண்மை ஆலோசகருடன் பேச்சுவார்த்தை
• 2ஆவது சீன-இந்திய சிந்தனை கிடங்குகள் கருத்தரங்கு
• திரைப்படத் துறையில் பிரிக்ஸ் நாடுகளின் ஒத்துழைப்பு
• அமெரிக்காவுடனான வர்த்தக மற்றும் முதலீட்டுத் தடையை நீக்க:அமெரிக்காவின் விருப்பம்
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040