• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
ஐரோப்பிய பாதுகாப்பு மற்றும் ஒத்துழைப்பு அமைப்பின் கூட்டம்
  2017-07-12 14:41:52  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   

ஐரோப்பிய பாதுகாப்பு மற்றும் ஒத்துழைப்பு அமைப்பின் அதிகாரப்பூர்வமற்ற வெளியுறவு அமைச்சர்கள் கூட்டம் 11ஆம் நாள் ஆஸ்திரியத் தலைநகர் வியன்னாவில் நடைபெற்றது. தற்போது ஐரோப்பியப் பாதுகாப்புத் துறையில் நிலவும் நெருக்கடி மற்றும் அறைகூவல்களைச் சமாளிப்பது குறித்து பல்வேறு தரப்புகளும் நிலைப்பாட்டை ஒருங்கிணைத்து, அதற்கான தீர்வு திட்டம் பற்றி விவாதித்தன.

இவ்வமைப்பின் நடப்புத் தலைவர் பதவி வகிக்கும் நாடான ஆஸ்திரியாவின் வெளியுறவு அமைச்சர் சேபாஸ்தியன் குர்ஸ் இக்கூட்டத்தில் பேசுகையில், இவ்வமைப்பு மற்றும் உறுப்பு நாடுகள் தீவிரவாதம் மற்றும் வன்முறையினால் ஏற்படும் கடும் அறைகூவல்களை எதிர்நோக்கியுள்ளன. பரந்துபட்ட கலந்தாய்வினை நடத்தி, செயல் அமைப்பு முறையை ஒருங்கிணைப்பது, தற்போதைய அறைகூவல்களைச் சமாளிக்கும் மிக முக்கிய கோட்பாடாகும் என்று தெரிவித்தார். பேச்சுவார்த்தை மற்றும் பலதரப்பு ஒத்துழைப்பில் பல்வேறு தரப்புகள் ஆக்கப்பூர்வமாக ஈடுபட்டு, உக்ரைன் நெருக்கடி உள்ளிட்ட பிரச்சினைகளில் ஐரோப்பிய நாடுகளுக்கிடையே ஏற்பட்டுள்ள கருத்து வேற்றுமை மற்றும் முரண்பாட்டை நீக்கி, இவ்வமைப்பின் நம்பிக்கை மீதான நெருக்கடியை அகற்ற வேண்டும் என்று அவர் தெரிவித்தார். (மீனா)

உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
கடைசிச் செய்தி
• அபா நிலநடுக்கத்துக்கான மீட்புதவிப் பணி பற்றி ஷிச்சின்பிங் முக்கிய கட்டளை
• செங்து-காட்மாண்டு விமானப் பறத்தல் திறந்து வைக்கப்பட்டுள்ளது
• சீனாவின் அபாவில் நிலநடுக்கம் 9 உயிரிழப்பு
• கொரிய தீபகற்ப அணு ஆயுதப் பிரச்சினை பற்றிய வட கொரியாவின் கருத்து
• பிலிப்பைன்ஸ் அரசுத் தலைவருக்கான ஷி ச்சின்பிங்கின் வாழ்த்து செய்தி
• இந்தியா 319 முறை போர் நிறுத்து உடன்படிக்கையை அத்துமீறியது:பாகிஸ்தானின் குற்றச்சாட்டு
• சீன உள்மங்கோலிய தன்னாட்சிப் பிரதேசம் நிறுவப்பட்ட 70ஆம் ஆண்டு நிறைவு கொண்டாட்ட கண்காட்சி
• ஈரான்:கொரிய தீபகற்ப பிரச்சினையைப் பேச்சுவார்த்தை மூலம் தீர்க்க வேண்டும்
• திபெத்தில் கண்புறை நோயாளிகளுக்கு இலவச சிகிச்சை
• ஈரான் ஏவுகணைத் திட்டம் ஐ.நா 2231ஆம் தீர்மானத்தை மீறாது
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040