• சீனப் புத்தாண்டுக் கொண்டாட்டம்• 外国人在中国
நிகழ்ச்சி நிரல்
ஒலிபரப்பு நேரம்
China Radio International
செய்திகள்
வெளிநாட்டுச் செய்திகள்
செய்தித் தொகுப்பு

இன்பப் பயணம்

பண்பாடும் கதையும்

சமூக வாழ்வு

அறிவியல் உலகம்

சீன தேசிய இன குடும்பம்

நல வாழ்வுப் பாதுகாப்பு

விளையாட்டுச் செய்திகள்
(GMT+08:00) 2004-08-24 16:52:25    
குழந்தைகளைப் பாதிக்கும் தொலைக்காட்சி

cri

 

"இது, பெற்றொரைப் பொறுத்தவரை, தலைவலி தான்!" "அவர்கள், முன்மாதிரியாக நடந்துகொண்டால் நல்லது. அதிக நேரம் தொலைக்காட்சி பார்ப்பதை பெற்றோர் குறைத்துக் கொண்டு, குழந்தைகளுக்கு வழிகாட்டியாக அமையலாம்!" என்கிறார் டாக்டர் ஹன்காக்ஸ் "இல்லையெனில், மக்களிடையே உடல்நலப் பாதிப்புக்கு இதுவே அடிப்படையாகி விடலாம்!" என்று அவர் தீர்மானமாகக் கூறுகிறார். இந்த ஆய்வின் முடிவை ஒட்டி, ஹார்வர்ட் மருத்துவப் பள்ளியின் டாக்டர் டேவிட் லுட்விக் கருத்து தெரிவிக்கையில், "குழந்தைகளைக் கருத்தில் கொண்டு தொலைக் காட்சியில் ஒளிபரப்பாகும் உணவுப் பண்டங்களின் விளம்பரத்துக்குத் தடை விதிக்க வேண்டும்" என்கிறார். குழந்தைகள் எதை உண்ண வேண்டும் என்று, உணவுப் பண்ட தயாரிப்பு நிறுவனங்கள் பரிந்துரை செய்வது அறிவீனமாகும் என்கிறார் அவர். கவர்ச்சியான விளம்பரங்கள்-இளைஞர்தம் எதிர்கால வாழ்க்கைக்குப் பாதிப்பு ஏற்படுத்துகின்றன என்பதில் ஐயமில்லை என்று அவர் உறுதிபடக் கூறுகின்றார். ஆக, தொலைக்காட்சிக்கு ஓய்வு தருவது, நமக்கு நல்லது! அதன் விளைவாக- குழந்தைகள் இளைஞர்கள்-வாலிப பருவத்து வாழ்வில் அடி எடுத்து வைக்கும் போது- உடல் நலத்துடன் வாழ, முடியும்! தொலைக்காட்சி-தொல்லைக் காட்சியாக அமையாமல் பார்த்துக் கொள்வது, நம் கையில்தான் உள்ளது.

1  2