• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
சிறப்பு

பெய்ஜிங்கில் தீபாவளிக் கொண்டாட்டம்
சுருக்க அறிமுகம்
சீனாவில் பணி மற்றும் வாழ்க்கை, சீனாவில் பல்கலைக்கழகப் படிப்பு, சீன மக்களின் அன்றாட வாழ்க்கை, சீனக் கலாச்சாரம், சீன பயணம், சீன உணவு, சீன வளர்ச்சி, இன்றைய சீனா, சீன நகரங்கள் போன்ற சீனா தொடர்பான எல்லாவற்றையும் அறிந்து கொள்ள நீங்கள் விரும்புகிறீர்களா? இந்த சிறப்புப் பகுதியில், உலகின் பல்வேறு நாடுகளில் இருந்து சீனா வந்துள்ள தமிழ் நண்பர்கள் சீனா குறித்த தங்களது அறிதலையும் சீன அனுபவங்களையும் தமிழ் மொழியில் உங்களோடு பகிர்ந்து கொள்கின்றனர்.
உங்கள் பங்கேற்பு
நீங்கள் சீனாவில் சுற்றுலா பயணம் மேற்கொள்கின்றீர்களா? புணி புரிகின்றீர்களா? படிக்கின்றீர்களா?சீனா பர்றிய உங்களின் அனுபவங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்புகிறீர்களா?சீன வானொலி தமிழ்ப் பிரிவு உங்களுக்கான மேடையை வழங்குகிறது. மின்னஞ்சல்(tamil@cri.com.cn)தொலைபேசி (00861068892377) முக நூல் இணைதளம் ஆகிய வழிகளாக எங்களுடன் கொடர்பு கொண்டு உங்கள் அனுபவங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள். மாற்றாக, சீன வானொலி தமிழ்ப் பிரிவுக்கு நேரடியாக கடிதம் எழுதலாம். சீனா பற்றிய உங்கள் அனுபவங்களை சீன வானொலி வழியாக உலகத்திற்குச் செல்லுங்கள்..
தமிழ் நண்பர்கள்

ஜியங்சி மாநிலத்தில் பயண அனுபவம்

மலைச்சரிவில் 128 குடும்பங்களின் ஏற்றம்!

சீனா-ஏபெக் ஒத்துழைப்பு(ப.சக்திவேல்)

சீன வானொலி தமிழ்ப் பிரிவில் சிங்கப்பூர் ஊடக நிறுவனத்தின் சிறப்புப் பயணம்(சஞ்சீவி)

சீன-இந்திய இளைஞர்களுக்கிடையே தொடர்பு

இணையம் வழி தமிழ் கற்றல்(குணசேகரன்)

சீன-இலங்கை ஊடகத் துறைகளுக்கு இடையிலான வேறுபாடுகள்(அருண்)

இலண்டனில் இருந்து பெய்ஜிங்கிற்கு வந்துள்ள தமிழ் நண்பர்கள்(இரவி)

குவாங்தொங் மாநிலத்தில் தமிழ் நண்பர்களின் வாழ்க்கை(சிம்பு)

ஆசிய ஊடகத் துறை ஒத்துழைப்புக்கு புதிய வாய்ப்பு(திரு.மாலன்)

அந்தோனி ராஜா

பிரவின் குமார்

சீனாவில் இந்திய MBA மாணவி

சுபஸ்ரீ மோஹன்

தங்க.ஜெய்சக்திவேல்

முகநூல் இணையதளத்தில் சீன வானொலி தமிழ்ப் பிரிவின் பக்கம்
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040