• சீனப் புத்தாண்டுக் கொண்டாட்டம்• 外国人在中国
நிகழ்ச்சி நிரல்
ஒலிபரப்பு நேரம்
China Radio International
செய்திகள்
வெளிநாட்டுச் செய்திகள்
செய்தித் தொகுப்பு

இன்பப் பயணம்

பண்பாடும் கதையும்

சமூக வாழ்வு

அறிவியல் உலகம்

சீன தேசிய இன குடும்பம்

நல வாழ்வுப் பாதுகாப்பு

விளையாட்டுச் செய்திகள்
(GMT+08:00) 2005-03-27 18:25:07    
திபெத்தில் 7 வனப்பூங்காக்கள்

cri

இது வரை, திபெத் தன்னாட்சிப்பிரதேசத்தில் 7 அரசு நிலை வனப் பூங்காக்கள் இருப்பதாக, எமது செய்தியாளர் திபெத் தன்னாட்சி பிரதேசத்தின் வனத்தொழில் பணியகத்திலிருந்து இச்செய்தியை அறிவித்தார். தற்போது, திபெத்தில் 71 லட்சத்து 70 ஆயிரம் ஹேக்டர் காட்டு நிலப்பரப்பில் சீனாவின் மிகப்பெரிய பூர்வீக காடு நிலைநிறுத்தப்படுகின்றது. திபெத்திலுள்ள அரசு நிலை வனப்பூங்காக்களில், அடர்த்தியான பூர்வீக காடுகள் தவிர, பனிக்கட்டி ஆறு, பறவைத்தீவு, ஏரி, கோயில் முதலியவையும் இருக்கின்றன.