• சீனப் புத்தாண்டுக் கொண்டாட்டம்• 外国人在中国
நிகழ்ச்சி நிரல்
ஒலிபரப்பு நேரம்
China Radio International
செய்திகள்
வெளிநாட்டுச் செய்திகள்
செய்தித் தொகுப்பு

இன்பப் பயணம்

பண்பாடும் கதையும்

சமூக வாழ்வு

அறிவியல் உலகம்

சீன தேசிய இன குடும்பம்

நல வாழ்வுப் பாதுகாப்பு

விளையாட்டுச் செய்திகள்
(GMT+08:00) 2007-04-13 15:54:22    
வன நகரம் குவெய்யாங்

cri

குவெய்யாங் நகர மையத்திலுள்ள நீருற்று சதுக்கத்தில் சிறுபான்மை தேசிய இன மக்களின் விழா நாட்களில் மக்கள் எல்லா இடங்களிலிருந்தும் இங்கு வந்து, தேசிய இன ஆடைகளை அணிந்துகொண்டு, அழகான நடனத்துடனும் இனிமையான பாடலுடனும் விழாவைக் கொண்டாடி, பயணிகளின் கண்களுக்கு விருந்து அளித்து, மகிழ்ச்சி தருவது வழக்கம்.

குவெய்யாங் நகரில் பல்வேறு காட்சித் தலங்களில் நுழைவுச் சீட்டு விலை வேறுபடுகின்றது. அது, ஒரு யுவான் முதல் 50 யுவான் வரை. பொதுவாகக் கூறின், சுற்றுலாச் செலவு அதிகமில்லை. இந்நகருக்குச் சென்று பயணம் மேற்கொள்வோர், அதன் தனிச்சிறப்பு வாய்ந்த சிற்றுண்டிகளை உண்ண மறந்துவிடக் கூடாது. அவற்றின் விலை மலிவு. ஒரு தடவையில் பல்வகை சிற்றுண்டிகளைச் சுவைத்துப்பார்த்த பிறகு தான், தங்களுக்கு மிகவும் பிடித்தமான உணவு வகைகளைக் கண்டுபிடிக்கலாம்.