• சீனப் புத்தாண்டுக் கொண்டாட்டம்• 外国人在中国
நிகழ்ச்சி நிரல்
ஒலிபரப்பு நேரம்
China Radio International
செய்திகள்
வெளிநாட்டுச் செய்திகள்
செய்தித் தொகுப்பு

இன்பப் பயணம்

பண்பாடும் கதையும்

சமூக வாழ்வு

அறிவியல் உலகம்

சீன தேசிய இன குடும்பம்

நல வாழ்வுப் பாதுகாப்பு

விளையாட்டுச் செய்திகள்
(GMT+08:00) 2007-06-07 14:10:21    
மூங்கில் கடல் பற்றிய சுற்றுலா தகவல்

cri

சிசுவான் மாநிலத்தின் தலைநகரான செங்தூவிலிருந்து புறப்பட்டு, பேருந்து மூலம், சுமார் 3 மணி நேர பயணத்துக்குப் பின், இந்த மூங்கில் கடல் இயற்கைக் காட்சி மண்டலத்தை வந்தடையலாம். நுழைவுச்சீட்டு, இரண்டு விலை உண்டு. ஆண்டுதோறும் நவம்பர் மற்றும் டிசம்பர் திங்களில், ஒவ்வொருவருக்கும் 60 யுவானாகும். மற்ற நேரத்தில் ஒவ்வொருவருக்கும் 85 யுவானாகும். இந்த மண்டலத்தில் வசதியான ஹோட்டல் உள்ளது. மூங்கில் தயாரிப்பு கலைப்பொருட்கள், உள்ளூரின் தனிச்சிறப்பான வணிகப் பொருட்களாகும்.