• சீனப் புத்தாண்டுக் கொண்டாட்டம்• 外国人在中国
நிகழ்ச்சி நிரல்
ஒலிபரப்பு நேரம்
China Radio International
செய்திகள்
வெளிநாட்டுச் செய்திகள்
செய்தித் தொகுப்பு

இன்பப் பயணம்

பண்பாடும் கதையும்

சமூக வாழ்வு

அறிவியல் உலகம்

சீன தேசிய இன குடும்பம்

நல வாழ்வுப் பாதுகாப்பு

விளையாட்டுச் செய்திகள்
(GMT+08:00) 2008-09-08 13:54:35    
தொல் பொருட்களை செப்பனிடும் திட்டம்

cri
Potala மாளிகை, Norbu Lingka, Sagya Monastery ஆகிய மூன்று தொல் பொருட்களை செப்பனிடும் திட்டத்தின் முடிவு, 2009ம் ஆண்டின் செப்டம்பர் முதல் அக்டோபர் திங்கள் கால கட்டம் வரை நீடிக்கும் என்று அண்மையில், திபெத் தன்னாட்சிப் பிரதேசத்தின் தொல் பொருள் ஆணையத்திலிருந்து கிடைத்த தகவல் தெரிவித்தது.
Potala மாளிகை, Norbu Lingka, Sagya Monastery ஆகியவை, திபெத்தின் மிக புகழ் பெற்ற பண்டைகால கட்டிடங்களாகும். அவற்றை செப்பனிடும் திட்டத்தில் 33 கோடி யுவான் நிதியை சீன அரசு ஒதுக்கியது. 2002ம் ஆண்டு ஜூன் திங்கள், பணிகள் செயல்படுத்தப்பட துவங்கியுள்ளன. முந்திய திட்டப்படி, 2007ம் ஆண்டின் ஜூன் திங்கள், மூன்று தொல் பொருட்களை செப்பனிடும் திட்டம் நிறைவடைந்திருக்க வேண்டும்.