• சீனப் புத்தாண்டுக் கொண்டாட்டம்• 外国人在中国
நிகழ்ச்சி நிரல்
ஒலிபரப்பு நேரம்
China Radio International
செய்திகள்
வெளிநாட்டுச் செய்திகள்
செய்தித் தொகுப்பு

இன்பப் பயணம்

பண்பாடும் கதையும்

சமூக வாழ்வு

அறிவியல் உலகம்

சீன தேசிய இன குடும்பம்

நல வாழ்வுப் பாதுகாப்பு

விளையாட்டுச் செய்திகள்
(GMT+08:00) 2008-10-10 15:30:02    
நிலநடுக்கத்தால் பாதிக்கப்பட்ட திபெத்திலான மக்களுக்கான உதவி

cri

நிலநடுக்கத்தால் பாதிக்கப்பட்ட திபெத் தன்னாட்சிப் பிரதேசத்திலான மக்கள் தங்கு தடையின்றி குளிர்காலத்தை சமாளிப்பதை உத்தரவாதம் செய்து, சாலைகளை செப்பணிட்டு, வீடுகளை கட்டியமைக்கும் வகையில், நிதியை திரட்ட திபெத் அரசு ஆக்கப்பூர்வமாக பாடுபடுகின்றது. திபெத் தன்னாட்சிப் பிரதேசத்தின் லாசா நகராட்சிக் கட்சிக் கமிட்டியின் செயலாளர் Qin Yizhi அண்மையில் இவ்வாறு தெரிவித்தார்.

அகடோபர் 6ம் நாள் திபெத்தின் Dang Xiong பிரதேசத்தில் நிலநடுக்கம் நிகழ்ந்த பின், திபெத்தின் பல்வேறு வாரியங்கள் பேரிடர் நீக்கம் மற்றும் மீட்புதவிப் பணியில் விரைவாக பங்கெடுத்து, கூடாரம், உணவுப் பொருட்கள் உள்ளிட்ட உடனடியாக தேவைப்படும் நிவாரணப் பொருட்களை ஏற்பாடு செய்தன. தற்போது, பாதிக்கப்பட்ட மக்கள் அனைவரும் உரிய முறையில் பாதுகாப்பான இடங்களில் தங்கவைக்கப்பட்டுள்ளார்.