• சீனப் புத்தாண்டுக் கொண்டாட்டம்• 外国人在中国
நிகழ்ச்சி நிரல்
ஒலிபரப்பு நேரம்
China Radio International
செய்திகள்
வெளிநாட்டுச் செய்திகள்
செய்தித் தொகுப்பு

இன்பப் பயணம்

பண்பாடும் கதையும்

சமூக வாழ்வு

அறிவியல் உலகம்

சீன தேசிய இன குடும்பம்

நல வாழ்வுப் பாதுகாப்பு

விளையாட்டுச் செய்திகள்
(GMT+08:00) 2008-11-14 15:57:28    
ஹூ ச்சின் தாவின் பயணம்

cri

சீன அரசுத் தலைவர் ஹூ ச்சிந் தாவ், 14ம் நாள் பிற்பகல் சிறப்பு விமானம் மூலம், பெய்ஜிங்கிலிருந்து புறப்பட்டு, வாஷிங்டன் நகருக்குச் சென்றார். அங்கு நடைபெறவுள்ள 20 நாடுகள் குழுவின் நாணய சந்தை மற்றும் உலக பொருளாதார உச்சி மாநாட்டில் கலந்துகொள்வார்.

ஹூ ச்சின் தாவின் பயணத்தின் முதல் இடம், வாஷிங்டன் ஆகும். 2 வாரம் நீடிக்கும் இப்பயணத்தில், பெரு தலைநகர் லிமாவில் நடைபெறும் ஆசிய-பசிபிக் பொருளாதார ஒத்துழைப்பு அமைப்பின் தலைவர் நிலை 16வது அதிகாரப்பூர்வமற்ற கூட்டத்திலும் கலந்துகொள்வார். கொஸ்டே ரிக்கா, கியூபா, பெரு, கிரேக்கம் ஆகிய நாடுகளில் அரசு முறை பயணங்களையும் அவர் மேற்கொள்வார்.