• சீனப் புத்தாண்டுக் கொண்டாட்டம்• 外国人在中国
நிகழ்ச்சி நிரல்
ஒலிபரப்பு நேரம்
China Radio International
செய்திகள்
வெளிநாட்டுச் செய்திகள்
செய்தித் தொகுப்பு

இன்பப் பயணம்

பண்பாடும் கதையும்

சமூக வாழ்வு

அறிவியல் உலகம்

சீன தேசிய இன குடும்பம்

நல வாழ்வுப் பாதுகாப்பு

விளையாட்டுச் செய்திகள்
(GMT+08:00) 2009-03-20 10:40:27    
மதுரைக்கு போகதே

cri
அழகிய தமிழ் மகன் என்ற படத்திலிருந்து மதுரைக்கு போகதே என்ற பாடலைக் கேட்டு மகிழலாமா. மணக்கால் இரா.அன்பழகன், R.A.விவேக், R.அவினா, R.திவ்யா, R.ரஞ்சித்பாபு,மயிலாடுதுறை வீ.சரண்யா, திண்டுக்கல் மாவட்டம் பழனி பகத்சிங், ருஷ்வானா,ஆஃப்ரின், அழகேசன், ஜக்கிரியா, பானு, திருச்சி மாவட்டம், தெற்கு சாலக்காடு மகேந்திரன், சிவசங்கரி, பிரசாந்த், கலா, ராஜீ, ராஜம்மாள், கிழபஞ்சப்பூர் குருநாதன், வசந்தா, பிரசாந்த், அரவிந்த், பிரவினா, முசிறி மாவிலிப்பட்டி சிவசங்கரி, திருநாவுக்கரசு, திருசங்குதாஸ், லட்சுமி ஆகியோருக்காக இப்பாடலை வழங்குகிறேன்.