• சீனப் புத்தாண்டுக் கொண்டாட்டம்• 外国人在中国
நிகழ்ச்சி நிரல்
ஒலிபரப்பு நேரம்
China Radio International
செய்திகள்
வெளிநாட்டுச் செய்திகள்
செய்தித் தொகுப்பு

இன்பப் பயணம்

பண்பாடும் கதையும்

சமூக வாழ்வு

அறிவியல் உலகம்

சீன தேசிய இன குடும்பம்

நல வாழ்வுப் பாதுகாப்பு

விளையாட்டுச் செய்திகள்
(GMT+08:00) 2009-06-19 09:48:17    
சோதனை மேல் சோதனை

cri
தங்கப் பதக்கம் என்ற படத்திலிருந்து சோதனை மேல் சோதனை என்ற பாடலைக் கேட்டு மகிழுங்கள். அரியலூர் மாவட்டம் தேவனூர் ப.ஜோதிலட்சுமி, திருநலச்செல்வன், தீபக்.தினேஸ்.கார்த்திகா, தமிழ் இலக்கியா ஷாலினி, உத்திரக்குடி கலைவாணன் ராதிகா, சின்னவளையம் பி.பி.பிரகாஷ், மாரிமுத்து, ஜெயங்கொண்டம் ஜீவா, சேந்தமங்களம் S.M.ரவிச்சந்திரன், S.Kபாப்பம்பாளையம் P.T.சுரேஷ்குமார், வளவனூர் S.செல்வம்,புதுவை N.பாலகுமார், பகளாயூர் P.A.நாச்சிமுத்து, செல்லூர் நா.சீனிவாசன், ஒடையக்காட்டூர் ராமசாமி, ஈரோடு ராகம் பழனியப்பன் ஆகியோருக்காக இப்பாடலை வழங்குகிறேன்.