• சீனப் புத்தாண்டுக் கொண்டாட்டம்• 外国人在中国
நிகழ்ச்சி நிரல்
ஒலிபரப்பு நேரம்
China Radio International
செய்திகள்
வெளிநாட்டுச் செய்திகள்
செய்தித் தொகுப்பு

இன்பப் பயணம்

பண்பாடும் கதையும்

சமூக வாழ்வு

அறிவியல் உலகம்

சீன தேசிய இன குடும்பம்

நல வாழ்வுப் பாதுகாப்பு

விளையாட்டுச் செய்திகள்
(GMT+08:00) 2009-09-01 11:14:09    
ஸ்விட்சர்லாந்தில் பரப்புரை

cri

2010ம் ஆண்டு ஷாங்காய் உலகப் பொருட்காட்சி பற்றி ஸ்விட்சர்லாந்தில் புரப்புரை செய்யும் பணியும் நுழைவுச்சீட்டு விவகாரத்தின் துவக்க விழாவும் 31ம் நாள் ஜெனீவாவில் நடைபெற்றது. ஷாங்காய் உலகப் பொருட்காட்சியின் விவகார ஒருங்கிணைப்புப் பணியகத்தின் துணைத் தலைவர் சென் சியெஜின், இதன் ஆயத்தப் பணியின் புதிய நிலைமை பற்றி விவரித்தார்.

தற்போது, இந்தப் பொருட்காட்சியில் பங்கேற்பது தொடர்பான ஆயத்த பணி சுமூகமாக நடைபெற்று வருகிறது. ஆகஸ்டு 31ம் நாள் வரை, மொத்தம் 241 நாடுகள், பிரதேசங்கள், சர்வதேச நிறுவனங்கள் ஆகியவை இதில் கலந்து கொள்ள உறுதிப்படுத்தியுள்ளன. இவ்வெண்ணிக்கை, உலகப் பொருட்காட்சியின் வரலாற்றில் மிக அதிகமான பதிவாகும் என்று சென் ஜின் கூறினார்.