• சீனப் புத்தாண்டுக் கொண்டாட்டம்• 外国人在中国
நிகழ்ச்சி நிரல்
ஒலிபரப்பு நேரம்
China Radio International
செய்திகள்
வெளிநாட்டுச் செய்திகள்
செய்தித் தொகுப்பு

இன்பப் பயணம்

பண்பாடும் கதையும்

சமூக வாழ்வு

அறிவியல் உலகம்

சீன தேசிய இன குடும்பம்

நல வாழ்வுப் பாதுகாப்பு

விளையாட்டுச் செய்திகள்
(GMT+08:00) 2009-09-03 10:40:18    
சீன-நேபாள பொருளாதார வர்த்தக ஒருங்கிணைப்புக் குழு

cri
சீனாவின் திபெத் தன்னாட்சிப் பிரதேச அரசு, நேபாளத்தின் வணிக அமைச்சகத்துடன், 2ம் நாள், புரிந்துணர்வு குறிப்பாணை ஒன்றில் கையொப்பமிட்டது. ஒன்று மற்றதற்கு சலுகை மற்றும் உதவி அளிக்கும் கோட்பாட்டின்படி, இரு தரப்பின் வர்த்தகத்தை முன்னேற்றும். வர்த்தகத்தை வளர்க்கும் நோக்கில், சீன திபெத்-நேபாள பொருளாதார வர்த்தக ஒருங்கிணைப்புக் குழுவைக் உருவாக்க, இரு தரப்பும் தீர்மானித்தன.

இந்த ஒருங்கிணைப்புக் குழு, இரு தரப்பின் தொடர்புடைய அரசுகளின் உயர் நிலை அதிகாரிகளாலும், எல்லைப் பிரதேச நிர்வாக வாரியங்களையும் உள்ளடக்கும். இந்த புரிந்துணர்வு குறிப்பாணை கையொப்பமிட்ட, 6 திங்கள் காலத்திற்குள், முதல் சந்திப்பு நடைபெறும். அதற்குப் பின், இந்த ஒருங்கிணைப்புக் குழுவின் சந்திப்பு, ஆண்டுதோறும், மாறி மாறி லாசாவிலும் நேபாளத்தின் தலைநகர் காட்மாண்டுவிலும் நடைபெறும் என்று இரு தரப்பும் கூறின.