• சீனப் புத்தாண்டுக் கொண்டாட்டம்• 外国人在中国
நிகழ்ச்சி நிரல்
ஒலிபரப்பு நேரம்
China Radio International
செய்திகள்
வெளிநாட்டுச் செய்திகள்
செய்தித் தொகுப்பு

இன்பப் பயணம்

பண்பாடும் கதையும்

சமூக வாழ்வு

அறிவியல் உலகம்

சீன தேசிய இன குடும்பம்

நல வாழ்வுப் பாதுகாப்பு

விளையாட்டுச் செய்திகள்
(GMT+08:00) 2009-12-14 21:59:37    
டென்மார்க் தலைமையமைச்சருடன் தொடர்பு

cri

சீன அரசுத் தலைவர் வென்ச்சியாபாவ் டென்மார்க் தலைமையமைச்சர் லார்ஸ் லோகெ ராஸ்முசேனுடன் தொலைபேசி மூலம் தொடர்பு கொண்டு, காலநிலை மாற்றம் பற்றி கருத்துக்களைப் பரிமாறிக் கொண்டார்.

கோபன்ஹேகன் மாநாட்டை ஏற்பாடு செய்ய டென்மார்க் மேற்கொண்ட முயற்சிகளை, வென்ச்சியாபாவ் உயர்வாக பாராட்டினார். தொடர்புடைய பேச்சுவார்த்தை ஆக்கப்பூர்வமான முன்னேற்றம் பெற்று, இறுதியில் வெற்றிகளை பெறுவதற்கான அடிப்படையை உருவாக்க வேண்டும். இதற்காக, டென்மார்க்குடன் கூட்டாக முயற்சிகளை செய்ய சீனா விரும்புகிறது என்று வென்ச்சியாபாவ் கூறினார்.

கோபன்ஹேகன் மாநாட்டில் பெறப்படும் சாதனைகள், "பாலி நெறிவரைத் திட்டம்" மற்றும் "சர்வதேச அளவில் பொதுவான ஆனால் வேறுபட்ட பொறுப்பு என்ற கோட்பாட்டின்" அடிப்படையில் உருவாக்கப்பட வேண்டுமென ராஸ்முசேன் கருத்து தெரிவித்தார்.