• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 

டிஸ்னி பூங்கா சுற்றுலா பயணிகளுக்கு திறப்பு

#பரிசு பெற்றவர்களின் பட்டியல்# வெளியாகிறது


போட்டி பற்றிய விதிமுறைகள் மற்றும் விபரங்கள்

சீனாவில் என்ன பார்த்திருக்கிறீர்கள்?உங்களது சீனப் பயணம் எப்படி இருந்தது?சீன நண்பர்களுடனான மறக்க முடியாத நினைவுகள் என்ன?உங்கள் அனுபவங்களை "சீனாவுக்குச் செல்வோம்"எனும் போட்டியில் எங்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள். இதில் பங்கேற்க நீங்கள் கட்டுரைகளை எழுதலாம். நிழற்படங்கள் அல்லது விடியோ படைப்புகளையும் தயாரிக்கலாம்.

இன்று முதல் ஆக்ஸ்ட் 31ஆம் நாளுக்குள் உங்களது படைப்புகளை gotochina@cri.com.cn க்கு அனுப்புங்கள். உங்கள் பங்களிப்புக்காகக் காத்திருக்கிறோம்.

போட்டியில் கலந்து கொள்ளும் படைப்புகளில் சிறந்தவற்றைத் தேர்ந்தெடுத்து தமிழ்ப் பிரிவின் இணையத்தளத்திலும் முகநூலிலும் வெளியிடப்படும். மிக அதிக ரசிகர்களை ஈர்க்கும் படைப்புகளுக்குப் பரிசுப் பொருள் வழங்கப்படும்.


குய்லின் நகரில் பயணம்

ஷிஆன் மாநகரில் பயணம்

செங்து மாநகரில் பயணம்

ஷிஆன் நகரில் பயணம்

தென்மேற்கு தேசிய இன பல்கலைக்கழகத்தில் பயணம்

சிச்சுவான் மாநிலத்தில் பயணம்

இந்திய இளைஞர் பிரதிநிதிக் குழுவுக்கான விருந்து

சீன வானொலிப் பயணம்(2015ம் ஆண்டு)

கலைமகள்

கா.திருமலை ராஜ்குமார்

மதம்பிதிலிபன்

அஜய்

பழனிவேல்.பொ.

விஜய ராகவன்

சி.மு.சிவ பாண்டியன்

தமிழன் சுதர்ஷன்

சக்திபிரியா

ப.சரண்யா ஸ்ரீ

Deepak Jain

Sudarshan

Vishal Singh

Kapoor

Nikhil

Saurabh.J.

Satyendra Tripathi

Visna

Nandeep Singh

Shivangi Khare

 • பெய்ஜிங்:பெருஞ்சுவர்

 • பெய்ஜிங்:பேரரசு அரண்மனை

 • பெய்ஜிங்:வாங் ஃபூ ஜிங்

 • ஷாங்காய்: 'வாய்தான்' பகுதி

 • ஷாங்காய்: நாணய மையம்

 • நான்ஜிங்

 • ஷிஆன்:'பிங்மாயுங்' சிலை

 • ஷிஆன்: தாயான் பகோடா

 • குவாங்சோ

 • செங்டு

 • ச்சொங்சிங்

 • துன்ஹுவாங்
 • துன்சி பகுதியில் பயணக் குறிப்புகள்

 • துன்சி, ஆன்ஹுய் மாநிலத்தின் தென் பகுதியில் அமைந்துள்ளது. ஆன்குவெய், செச்சியாங், சியாங் சி ஆகிய மூன்று மாநிலங்களை இணைக்கும் பிரதேசத்தில் இது அமைந்துள்ளது.துன்சிப் பிரதேசம், நீண்டக்கால வரலாறுடையது. துன்சியின் புறநகரில், கி. மு. 10வது நூற்றாண்டு பழைய கல்லறை தொல் பொருட்கள் கண்டறியப்பட்டன.
 • சிசி தேசிய சதுப்பு நிலப் பூங்காவில் பயணக் குறிப்புகள்

 • சிசி தேசிய சதுப்பு நிலப் பூங்காவின் நுழைவுச்சீட்டின் விலை, 85 யுவானாகும். ஆண்டுதோறும் ஏப்ரல் திங்கள் முதல் நாள் தொடக்கம், அக்டோபர் திங்கள் 31ஆம் நாள் வரை, நாள்தோறும் காலை 8:30 மணி முதல் மாலை 5:30 மணி வரை இப்பூங்கா பயணிகளுக்கு திறக்கப்படுகிறது. நவம்பர் திங்கள் முதல் நாள் தொடக்கம், அடுத்த ஆண்டு மார்ச் திங்கள் 31ஆம் நாள் வரை காலை 8:30 மணி முதல் மாலை 5 மணி வரை இப்பூங்கா பயணிகளுக்காக திறந்திருக்கும்.
 • பெய்ஜிங்கில் சுற்றுலா பயணக் குறிப்புகள்

 • பெய்சிங் மாநகர், சீன மக்கள் குடியரசின் தலைநகரமாகும். இது, சீனாவின் இரண்டாவது பெரிய நகரமாகவும், சீனாவின் அரசியல் மற்றும் பண்பாட்டு மையமாகவும் திகழ்கின்றது. பெய்சிங், உலகிலுள்ள புகழ்பெற்ற பழமைவாய்ந்த நகரமாகவும், நவீனமயமாகி வரும் சர்வதேச நகரமாகவும் விளங்குகின்றது.

  முகப்புத்தகத்தில் எங்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்
  © China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
  16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040