• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
விண்வெளி ஆய்வுக் கலத்தில் சீனாவின் விண்வெளி வீரர்கள்
  2012-06-18 17:51:27  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   

பெய்சிங் நேரப்படி 18ம் நாள் பிற்பகல் 5 மணியளவில், சீன விண்வெளி வீரர் ஜிங் ஹாய் பெங் சீனாவின் முதலாவது விண்வெளி ஆய்வு கூடமான தியேன் குங்-1 விண்வெளி ஆய்வுக் கலத்தின் நுழைவு வாயிலைத் திறந்து, தியேன் குங்-1 விண்வெளி கலத்தில் நுழைந்தார். அதற்குப் பின், விண்வெளி வீரர் லியு வாங் மற்றும் விண்வெளி வீராங்கனை லியு யாங்கும் தியேன் குங்-1 ஆய்வுக் கலத்தில் நுழைந்தனர். அவர்கள் இயல்பாக உள்ளனர். சுற்றுவட்டப் பாதையில் உள்ள விண்வெளிகலத்தில் சீன விண்வெளி வீரர்கள் முதன்முறையாக நுழையும் கடமை இனிதே வெற்றி பெற்றது.
தொடர்ந்து விண்வெளி வீரர்கள் மூவர் தியேன்-குங்-1 விண்வெளி கலத்தில் விண்வெளி அறிவியல் மற்றும் தொழில் நுட்ப ஆய்வுகள் பலவற்றை மேற்கொள்வர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்
வாசகரில் சேர்க்க
சிறப்புப் பகுதி
வாரச் சிறப்பு
நேயர் அரங்கம்
சீனாவின் திபெத்

© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040