• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
திபெதில் மின் சாரம் விநியோகம்
  2013-03-26 18:06:44  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
தங்க சூரியன் என்ற சூரிய ஒளி மூலம் மின் உற்பத்தி திட்டப்பணியில் 93 விழுக்காடு பகுதி முடிந்துள்ளது. இவ்வாண்டின் ஜூன் திங்கள் முதல் திபெத்தின் எல்லா கிராமபுறங்களிலும் மின்சாரம் வழங்கப்படும் என்று திபெத் தன்னாட்சிப் பிரதேசத்தின் நிதிப் பிரிவிலிருந்து கிடைத்த தகவல் குறிப்பிட்டது.

சூரிய ஒளி திட்டப்பணிகள் உள்ளடங்கிய தங்க சூரியன் திட்டப்பணி 2009ஆம் ஆண்டு முதல் திபெத்தில் செயல்படுத்தப்படுகிறது. 1 லட்சத்து 30 ஆயிரம் குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 5 லட்சத்து 20 ஆயிரம் மக்களின் மின் பயன்பாடு பிரச்சினையையும், 1 லட்சத்து 60 ஆயிரத்து 7 நூறு குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 7 லட்சத்து 93 ஆயிரத்து 7 நூறு பேர் இத்திட்டப்பணியிலிருந்து பயன் பெறுகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்
வாசகரில் சேர்க்க
சிறப்புப் பகுதி
வாரச் சிறப்பு
நேயர் அரங்கம்
சீனாவின் திபெத்

© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040