• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
காங்கேயம் P.நந்தகுமார் அவர்களின் மின்னஞ்சல்
  2012-02-14 10:00:44  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
சீனாவில் குடும்ப நலத்திட்டத்தையும், வறுமை ஒழிப்பு திட்டத்தையும் ஒன்றாக நடைமுறைப் படுத்தும் திட்டத்தை சீன தேசிய குடும்ப நலத்திட்ட ஆணையமும், வறுமை ஒழிப்பு பணி அலுவலகமும் அண்மையில் கூட்டாக வகுத்ததை செய்தி மூலம் அறிந்தேன்.

இதன் மூலம் சீனாவில் 2015ம் ஆண்டு வரை வறுமை ஒழிப்பு பணி முக்கியமாக மேற்கொள்ளப்படுவதையும், மாவட்டங்களில் மக்கள் தொகை அதிகரிப்பு வேகம் 0.8 விழுக்காட்டிற்குள் குறைக்க நடவடிக்கை மேற்கொண்டு வருவதையும் நன்கு அறிய முடிந்தது. இதன் மூலம் சீனாவில் வறுமையால் வாடுபவர்களின் எண்ணிக்கை குறைந்து மக்களின் வாழ்க்கை தரம் மேம்பட நல்ல வாய்ப்புள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்
வாசகரில் சேர்க்க
சிறப்புப் பகுதி
வாரச் சிறப்பு
நேயர் அரங்கம்
சீனாவின் திபெத்

© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040