• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
சீனாவின் முதல் சரக்கு விண்கலத்தின் சிறப்புப் பணி
  2017-05-22 10:48:23  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   

சீனாவின் முதல் ஆளில்லா சரக்கு விண்கலமான 'தியன்சோ-1', கடந்த 20ஆம் நாள் இரவு வெற்றிகரமாக விண்ணில் ஏவப்பட்டது. விண்வெளியில் இயங்கும் ஆய்வு நிலையத்துக்கு தேவையான பொருட்களை ஏற்றி செல்வதற்காக 'தியன்சோ-1' சரக்கு விண்கலத்தை சீனா தயாரித்துள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது. 22ஆம் நாளன்று, 'தியன்சோ-1', 'தியன்கொங்-2' எனும் ஆய்வு விண்கலத்துடன் தன்னியக்கமாகவே வெற்றிகரமாக இணைந்துள்ளது. 'தியன்சோ-1' விண்கலம் திட்டமிடப்பட்ட இலக்குகளை நிறைவேற்றிய பிறகு, சீனாவின் விண்வெளி நிலையத்தின் வளர்ச்சிக் காலம் தொடங்கும்.

இந்தப் படத்தொகுப்பு மூலம், 'தியன்சோ-1' விண்கலத்தின் விண்பயணம் மற்றும் அதன் பணி பற்றிய விபரங்களைப் பார்ப்போம்.

உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040