• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
சீனப் பண்பாடு:மின் நான் பண்பாட்டு உயிரின வாழ்க்கை சூழல் பாதுகாப்பு மண்டலம்
  2013-12-04 09:36:48  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
2007ஆம் ஆண்டு செப்டம்பர் திங்கள், சீனாவின் ஃபூ சியான் மாநிலத்தின் ச்சுவான் சோ, ட்சாங் சோ, சியா மன் ஆகிய மூன்று இடங்களில் சீனாவின் முதலாவது தேசிய நிலை பண்பாட்டு உயிரின வாழ்க்கை சூழல் பாதுகாப்பு மண்டலத்தை சோதனை முறையில் நிறுவும் திட்டத்தை சீனப் பண்பாட்டு அமைச்சகம் வெளியிட்டது. அதற்கு பின், இப்பண்பாட்டுப் பாதுகாப்பு மண்டலத்தின் கட்டுமானம் அதிகாரப்பூர்வமாக துவங்கியது.

நீண்டக்காலமாக, ஃபூ சியான் மாநிலத்தின் பல்வேறு நிலை அரசுகளும், நிபுணர்களும், அறிஞர்களும் பண்பாட்டு மரபுச் செல்வப் பாதுகாப்பு மற்றும் வளர்ச்சிப் பணிகளில் பெரும் கவனம் செலுத்தினர். நடைமுறை செயல்பாடுகளை மேற்கொண்டு பண்பாட்டு மரபுச் செல்வப் பாதுகாப்பு மாதிரியை நவீனமாக்கினர். ஃபூ சியான் மாநிலத்தில் சீனாவின் முதலாவது தேசிய நிலைப் பண்பாட்டு உயிரின வாழ்க்கை சூழல் பாதுகாப்பு மண்டலம் நிறுவப்பட்டதற்கு இதுவே காரணம் என்று ஃபூ சியான் மாநிலத்தின் பண்பாட்டுப் பணியகத்தின் சமூகப் பண்பாட்டுப் பிரிவுத் தலைவர் லியாங் ச்சியாங் சென் தெரிவித்தார்.

1 2 3 4 5 6
உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040