• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
டிரான்ஸ்பார்மர் மாதிரிகளை தயாரிக்கும் தந்தையும் மகனும்
  2015-04-03 18:47:41  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   

பெரும்பாலானோர் ஏதேனும் ஒரு தொழில் செய்து, அதன்மூலம் ஈட்டி அன்றாட வாழ்க்கைத் தேவைகளை நிறைவேற்றி வருவதை நாம் கண்டிருப்போம். ஆனால், அதிக அளவு முதலீடுகள் இன்றி, கையில் கிடைத்த்தை வைத்து டிரான்ஸ்பார்மர் மாதிரிகளை அமைத்து அதன்மூலம் அதிக லாபம் ஈட்டுவது என்பது மிகவும் அரிதுதான். அத்தகயை அரிதான நிகழ்வை, சீனாவின் ஹுனான் மாகாணத்தில் உள்ள கிராமம் ஒன்றில் தந்தை-மகன் கூட்டு உழைப்பில் நிகழ்த்தியுள்ளனர்

விவசாயத்தில் ஈடுபட்டு வரும் தந்தையான யு சிலின் மற்றும் அவரது மகன் யு லிஞ்சியுன் ஆகியோர் இணைந்து டிரான்ஸ்பார்மர் மின்மாற்றிகளை உருவாக்கியுள்ளனர். இது, வேண்டாம் என்று கைவிடப்பட்ட வாகனங்களின் உதிரி பாகங்கள் மூலம் உருவாக்கப்பட்டுள்ளதுதான் இதில் ஆச்சரியம்.

டிரான்ஸ்பார்மர்ஸ் எனும் படத்தில் இதே போன்ற டிரான்ஸ்பார்ம் மாதிரிகள் பயன்படுத்தப்பட்டதால், இந்த மாதிரிகள் பிரபலமடைந்துள்ளன. இதனை அதிக அளவு மக்கள் வந்து பார்த்து செல்கின்றனர். இதனால், அவர்களுக்கு புதிய வியாபாரமும் கிடைத்துள்ளது. இதன்மூலம் ஆண்டுக்கு 1 கோடி ரூபாய் வரை அக்குடும்பத்துக்கு வருமானம் கிடைக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
கடைசிச் செய்தி
• பிரிக்ஸ் நாடுகளின் ஆட்சி முறைமை கருத்தரங்கு முடிவு
• ஒரு மண்டலம் மற்றும் ஒரு பாதை கட்டுமானத்தின் முன்னேற்றம்
• பிரிக்ஸ் பற்றிய இந்தியப் பிரதிநிதியின் கருத்து
• பிரிக்ஸ் நாட்டுப் புதிய வளர்ச்சி வங்கியின் ஆப்பிரிக்க கிளை துவக்கம்
• பிரிக்ஸ் நாடுகளின் ஆட்சி முறைமை கருத்தரங்கு
• ஒரு மண்டலம் மற்றும் ஒரு பாதை கட்டுமானத்தில் பன்னாடுகளின் பங்கெடுப்பு
• வெனிசுவேலா அரசுக்கும், அரசு எதிர்ப்புப் பிரிவுக்கும் ஐ.நா தலைமையமைச்சரின் வேண்டுகோள்
• பிரிக்ஸ் நாடுகளின் போதை பொருட்கள் தடுப்புக்கான பணிக்கூட்டம்
• அமெரிக்காவில் இனவெறி பாகுபாடு பற்றிய ஐ.நாவின் அறிக்கை
• ஒரு மண்டலம் மற்றும் ஒரு பாதை கட்டுமானம் பற்றி சீனாவின் விருப்பம்
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040