• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
வேளாண் துறை வினியோக முறை சீர்திருத்தம்
  2017-02-06 18:05:16  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
வேளாண்துறை விநியோக முறை சீர்திருத்தத்தை ஆழமாக முன்னேற்றி, வேளாண்துறை மற்றும் கிராமப்புற வளர்ச்சியின் புதிய உந்து ஆற்றலை விரைவுபடுத்துவது பற்றி சீனக் கம்யூனிஸ்ட் கட்சி மத்திய கமிட்டி மற்றும் சீன அரசவையின் கருத்துக்கள் 5ஆம் நாள் வெளியிடப்பட்டன. இது குறித்து சீனக் கம்யூனிஸ்ட் கட்சி மத்திய கமிட்டியின் கிராமப் பணி தலைமை குழுவின் துணை தலைவர் தாங் ரேன் ஜியன் 6ஆம் நாள் சீன அரசவை செய்தி அலுவலகம் நடத்திய செய்தியாளர் கூட்டத்தில் பேசுகையில், விவசாயிகளின் வருமானம் அதிகரிப்பது, வேளாண் துறை வினியோக முறை சீர்திருத்தத்தின் பயன்களைப் பரிசோதனை செய்யும் முக்கிய சின்னமாகும் என்று தெரிவித்தார். அவர் கூறியதாவது:

"புதிய நிலைமையில், வேளாண் துறையின் முக்கிய முரண்பாடு, மொத்த அளவு பற்றாக்குறையிலிருந்து கட்டமைப்பு தன்மையுடைய முரண்பாடாக மாறியுள்ளது. ஒவ்வொரு கட்டத்திலும் தேவையை விட வினியோகம் அதிகமாக இருப்பதும், வினியோகப் பற்றாக்குறையாக இருப்பதும் ஒரே நேரத்தில் நிலவுகிறது. வேளாண் துறை வினியோக முறை சீர்திருதத்தை முன்னேற்றி, வேளாண் துறையின் பன்னோக்க பயன் மற்றும் போட்டியாற்றலை உயர்த்துவது, தற்போதைய மற்றும் அடுத்த காலக் கட்டத்தில் சீனாவின் வேளாண் துறை கொள்கை சீர்திருத்தம் மற்றும் மேம்பாட்டுக்கான முக்கிய திசையாகும். இதனால், வேளாண் துறை வினியோக முறை சீர்திருத்தத்தை முன்னேற்றுவது, இந்த ஆவணத்தின் தலைப்பாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது" என்றார் அவர்.

வேளாண் துறை வினியோக முறை சீர்திருத்தம் குறித்து அவர் பேசுகையில், முதலில் வினியோகத்துக்கும் தேவைக்குமிடையேயான சரிசமத்தை விரைவுபடுத்தும் அதே வேளையில், தரத்தின் பயன் மற்றும் போட்டியாற்றலை உயர்த்துவதில் கவனம் செலுத்தி, வேளாண் துறையின் தொடரவல்ல வளர்ச்சி ஆற்றலை வலுப்படுத்த வேண்டும். இரண்டு, உற்பத்தி கட்டமைப்பைச் சீர்படுத்துவதைக் கருத்தில் கொள்ளும் அதே வேளையில், உற்பத்தி பொருட்களின் கட்டமைப்பைச் சீர்படுத்துவதில் மேலும் கவனம் செலுத்த வேண்டும். மூன்று, அமைப்பு முறை சீர்திருத்தம் மற்றும் புத்தாக்கத்தில் மேலும் கவனம் செலுத்தி, வேளாண் துறை மற்றும் கிராம வளர்ச்சிக்கான இயக்கு ஆற்றலை வலுப்படுத்த வேண்டும் என்று தெரிவித்தார்.

விவசாயிகளின் வருமானத்தை அதிகரித்து, பயன்மிக்க வினியோகத்தை உத்தரவாதம் செய்வது, இச்சீர்திருத்தத்தை முன்னேற்றுவதற்கான முக்கிய இலக்காகும். வினியோக அமைப்பு முறை மேம்பாடு, பயன் உயர்வு, விவசாயிகளின் வருமானம் மற்றும் நலன் அதிகரிப்பு ஆகியவை இச்சீர்திருத்தத்தின் வெற்றியை அளவீடு செய்யும் சின்னங்களாகும் என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
கடைசிச் செய்தி
• அபா நிலநடுக்கத்துக்கான மீட்புதவிப் பணி பற்றி ஷிச்சின்பிங் முக்கிய கட்டளை
• செங்து-காட்மாண்டு விமானப் பறத்தல் திறந்து வைக்கப்பட்டுள்ளது
• சீனாவின் அபாவில் நிலநடுக்கம் 9 உயிரிழப்பு
• கொரிய தீபகற்ப அணு ஆயுதப் பிரச்சினை பற்றிய வட கொரியாவின் கருத்து
• பிலிப்பைன்ஸ் அரசுத் தலைவருக்கான ஷி ச்சின்பிங்கின் வாழ்த்து செய்தி
• இந்தியா 319 முறை போர் நிறுத்து உடன்படிக்கையை அத்துமீறியது:பாகிஸ்தானின் குற்றச்சாட்டு
• சீன உள்மங்கோலிய தன்னாட்சிப் பிரதேசம் நிறுவப்பட்ட 70ஆம் ஆண்டு நிறைவு கொண்டாட்ட கண்காட்சி
• ஈரான்:கொரிய தீபகற்ப பிரச்சினையைப் பேச்சுவார்த்தை மூலம் தீர்க்க வேண்டும்
• திபெத்தில் கண்புறை நோயாளிகளுக்கு இலவச சிகிச்சை
• ஈரான் ஏவுகணைத் திட்டம் ஐ.நா 2231ஆம் தீர்மானத்தை மீறாது
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040