• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
2017ஆம் ஆண்டு சீனாவின் தேசிய பாதுகாப்புத் துறை செலவு
  2017-03-04 14:18:52  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
2017ஆம் ஆண்டு சீனாவின் தேசிய பாதுகாப்புக்கான செலவு சுமார் 7 விழுக்காடு அதிகரிக்கும் என்று சீனத் தேசிய மக்கள் பேரவையின் நடப்புக் கூட்டத் தொடருக்கான செய்தித் தொடர்பாளர் ஃபூ யிங் அம்மையார் 4ஆம் நாள் பெய்ஜிங்கில் தெரிவித்தார்.
சீனாவின் தேசிய பாதுகாப்பு செலவில் ராணுவ வீரர்களின் வாழ்க்கை, பயிற்சி, ராணுவ தளவாடங்கள் ஆகிய 3 பகுதிகள் உள்ளன. கடந்த 10 ஆண்டுகளில், மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தி மதிப்பில் ராணுவத்துக்கான ஒதுக்கப்படும் நிதி வகிக்கும் விகிதம் சராசரியாக 1.32 விழுக்காடாகும். உலகளவில் உள்ள 2.4 விழுக்காடு என்ற நிலையை இது மிகவும் குறைவாக இருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது.
உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040