• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்ட குடிமையியல் சட்டத்தின் பொது கோட்பாடுகள்
  2017-03-15 09:58:41  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
12ஆம் சீனத் தேசிய மக்கள் பேரவையின் ஆண்டுக் கூட்டத் தொடரில் 15ஆம் நாள் குடிமையியல் சட்டத்தின் பொது கோட்பாடுகள், பிரதிநிகளின் அறுதிப் பெரும்பான்மை வாக்குகளுடன் ஏற்றுக் கொள்ளப்பட்டது. சீனாவின் சட்டமியற்றல் வரலாற்றில் மைல் கல் போன்று முக்கியத்துவம் வாய்ந்த குடிமையியல் சட்டத் தொகுப்பின் முதல் பகுதி நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளதை இது காட்டுகிறது.

சீனத் தேசிய மக்கள் பேரவையின் 2838 பிரதிநிதிகள் 15ஆம் நாள் காலை நடைபெற்ற இந்த ஆண்டுக் கூட்டத் தொடரின் நிறைவுக் கூட்டத்தில் கலந்து கொண்டனர். குடிமையியல் சட்டத்தின் பொது கோட்பாடுகளுக்கு, 2782 பிரதிநிதிகள் ஆதரவாகவும், 30 பிரதிநிதிகள் எதிராகவும் வாக்களித்தனர்.

சீன குடிமுறை செயல்களுக்கான அடிப்படை மற்றும் பொது விதிகள், குடிமையியல் சட்டத்தின் பொது கோட்பாடுகளில் உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளன. 2020ஆம் ஆண்டுக்குள் குடிமையியல் சட்டத் தொகுதி உருவாக்கப்படும் வகையில், அதன் பல்வேறு பகுதிகளை இயற்றும் பணிகள் 2016ஆம் ஆண்டில் தொடங்கப்பட்டது குறிப்பிடத்தக்கது. (வான்மதி)
உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
கடைசிச் செய்தி
• பாகிஸ்தான் இராணுவ அணிவகுப்பில் பங்கேற்ற சீனப் படை வீரர்களுக்கு பாகிஸ்தான் நன்றி
• 3 இந்தியர்கள் நேபாளத்தில் கைது செய்யப்பட்டனர்
• சீன-ஆஸ்திரேலிய ஒத்துழைப்பு பற்றிய லீ கெச்சியாங்கின் முக்கிய உரை
• ஜெனீவாவில் சிரிய பிரச்சினை பற்றிய புதிய அமைதி பேச்சுவார்த்தை
• சீன, ஆஸ்திரேலியத் தலைமையமைச்சர்களின் பேச்சுவார்த்தை
• லீ கெச்சியாங்கின் ஆறுதல் செய்தி
• வட கொரியா ஏவுகணை சோதனை தோல்வி
• சீன-அமெரிக்க உறவு பற்றி சீனாவின் கருத்து
• பிரிட்டனில் பயங்கரவாதத் தாக்குதல்
• பெல்ஜியத்தில் பயங்கரவாதத் தாக்குதல்கள் நிகழ்ந்த முதலாவது ஆண்டு நிறைவுக்கான நினைவு நிகழ்ச்சி
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040