• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
பெய்ஜிங்கில் அறிவியல் தொழில் நுட்பக் குளிர்கால ஒலிம்பிக் விளையாட்டுப் போட்டி
  2017-06-30 15:26:37  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
பெய்ஜிங் அறிவியல் தொழில் நுட்பக் கமிட்டியின் இயக்குநர் ஷூ ச்சியாங், அண்மையில் நடைபெற்ற செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறுகையில், 2022ஆம் ஆண்டின் குளிர்கால ஒலிம்பிக் விளையாட்டுப் போட்டி மற்றும் குளிர்கால ஊனமுற்றோர் ஒலிம்பிக் விளையாட்டு போட்டிக்கான ஆயத்தப் பணிகளில், பல்வேறு அறிவியல் தொழில் நுட்பங்கள் பயன்படுத்தப்படுவதாகக் கூறினார்.

தூய்மையான எரியாற்றல், புதிய எரியாற்றல் வாகனம், எரியாற்றலைச் சிக்கனப்படுத்தும் சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்பு மூல பொருட்கள் மற்றும் புதிய தொழில் நுட்பம், 5ஜி தொலைத்தொடர்பு தொழில் நுட்பம் முதலியவை இதில் அடங்கும் என்று அவர் தெரிவித்தார்.

மேலும், சீனத் தொழில் நிறுவனங்கள் ஆய்வு செய்த உடன்நிகழ் மொழிப்பெயர்ப்பு தொழில் நுட்பம், மனித உழைப்புக்கு பதிலாக பயன்படுத்தப்படும் என்றும் அவர் தெரிவித்தார். (பூங்கோதை)

உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040