• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
சீன-அமெரிக்க வேளாண் வர்த்தக ஒப்பந்தம்
  2017-07-14 16:08:31  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
சீனா மற்றும் அமெரிக்காவைச் சேர்ந்த 20க்கும் மேற்பட்ட தொழில் நிறுவனங்கள் 13ஆம் நாள் அமெரிக்காவின் ஐயோவா மாநிலத்தில் 501.2 கோடி அமெரிக்க டாலர் மதிப்புள்ள ஒப்பந்தத்தை உருவாக்கின. இந்த ஒப்பந்தப்படி, சீன தொழில் நிறுவனங்கள் அமெரிக்காவிலிருந்து சோயா அவரை, பன்றி இறைச்சி, மாட்டிறைச்சி ஆகியவற்றை ஏற்றுமதி செய்ய உள்ளன.

சிக்காகோவிலுள்ள சீன துணை நிலை தூதரகத்தின் அறிவியல் தொழில் நுட்ப கவுன்சலர் சூ ஹாய் ஒப்பந்தத்தின் கையொப்பமிடும் விழாவில் உரை நிகழ்த்திய போது, இந்த வேளாண் பொருள் வர்த்தக ஒப்பந்தத்தின் உருவாக்கம், இருநாட்டு அரசுத் தலைவர்களின் சந்திப்பில் கிடைத்த பயனை செயல்படுத்தும் உரிய நடவடிக்கைகளில் ஒன்றாகும் என்று தெரிவித்தார்.(வான்மதி)

உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040