• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
பாரிஸ் ஒப்பந்தத்திலிருந்து அமெரிக்கா விலகுவது பற்றி பன்னாடுகளின் ஏமாற்றம்
  2017-08-06 15:00:10  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
பாரிஸ் ஒப்பந்தத்திலிருந்து விலகுவதற்கு அமெரிக்க அரசு 4ஆம் நாள் விருப்ப விண்ணப்பத்தை ஒப்படைத்தது. இதற்கு பல நாடுகள் ஏமாற்றம் அடைவதாகத் தெரிவித்துள்ளன. காலநிலை மாற்றத்தைச் சமாளிக்கும் வகையில் உருவாக்கப்பட்ட இந்த ஒப்பந்தத்திலிருந்து அமெரிக்கா விலகுவது தவறான செயலாகும் என்று பல நாடுகளின் அரசு அதிகாரிகளும் அறிஞர்களும் செய்தி ஊடகங்களும் குற்றம் சாட்டின.
உலக வெப்பம் அதிகரித்தலைச் சமாளிக்கும் வழிமுறைகளில் பாரிஸ் ஒப்பந்தம் மிக முக்கியமானதாகும் என்று பி.பி.சி 5ஆம் நாள் கூறியது. கடந்த திங்கள் நடைபெற்ற ஜி-20 அமைப்பின் உச்சிமாநாட்டில், காலநிலை மாற்றம் பற்றி அமெரிக்கா மேற்கொண்டுள்ள நிலைப்பாட்டினால் கருத்து வேற்றுமை ஏற்படுத்தியுள்ளது என்று இச்செய்தியில் சுட்டிக்காட்டப்பட்டது.
டிரம்பின் இந்த முடிவு எங்கள் பிரிட்டன் மக்களுக்கும் எங்களது குழந்தைகளுக்கும் எங்களது அடுத்த தலைமுறையினர்களுக்கும் நேரடியாக பாதிப்பு ஏற்படுத்தும் என்று பிரிட்டனின் கெம்பிரேக் பல்கலைகழகத்தைச் சேர்ந்த அறிஞர் எமிரி சூக்பெர்க் கூறினார். அமெரிக்க மக்கள் உள்ளிட்ட மனிதர்கள் வெளியேற்றும் ஒவ்வொரு கிராம் கரியமில வாயும் காலநிலைமாற்றத்தை ஏற்படுத்தி வருகின்றது என்று அவர் குறிப்பிட்டார்.
உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
கடைசிச் செய்தி
• பிரிக்ஸ் பற்றிய இந்தியப் பிரதிநிதியின் கருத்து
• பிரிக்ஸ் நாட்டுப் புதிய வளர்ச்சி வங்கியின் ஆப்பிரிக்க கிளை துவக்கம்
• பிரிக்ஸ் நாடுகளின் ஆட்சி முறைமை கருத்தரங்கு
• ஒரு மண்டலம் மற்றும் ஒரு பாதை கட்டுமானத்தில் பன்னாடுகளின் பங்கெடுப்பு
• வெனிசுவேலா அரசுக்கும், அரசு எதிர்ப்புப் பிரிவுக்கும் ஐ.நா தலைமையமைச்சரின் வேண்டுகோள்
• பிரிக்ஸ் நாடுகளின் போதை பொருட்கள் தடுப்புக்கான பணிக்கூட்டம்
• அமெரிக்காவில் இனவெறி பாகுபாடு பற்றிய ஐ.நாவின் அறிக்கை
• ஒரு மண்டலம் மற்றும் ஒரு பாதை கட்டுமானம் பற்றி சீனாவின் விருப்பம்
• ஐரோப்பிய ஒன்றியத்திலிருந்து வெளியேறுவதற்கான பிரிட்டனின் முதலாவது நிலைப்பாட்டு ஆவணம்
• ஈரான் மீதான அமெரிக்காவின் தடை நடவடிக்கை பற்றிய ஈரானின் நிலைப்பாடு
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040