• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
பாரிஸ் ஒப்பந்தத்திலிருந்து அமெரிக்கா விலகுவது பற்றி பன்னாடுகளின் ஏமாற்றம்
  2017-08-06 15:00:10  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
பாரிஸ் ஒப்பந்தத்திலிருந்து விலகுவதற்கு அமெரிக்க அரசு 4ஆம் நாள் விருப்ப விண்ணப்பத்தை ஒப்படைத்தது. இதற்கு பல நாடுகள் ஏமாற்றம் அடைவதாகத் தெரிவித்துள்ளன. காலநிலை மாற்றத்தைச் சமாளிக்கும் வகையில் உருவாக்கப்பட்ட இந்த ஒப்பந்தத்திலிருந்து அமெரிக்கா விலகுவது தவறான செயலாகும் என்று பல நாடுகளின் அரசு அதிகாரிகளும் அறிஞர்களும் செய்தி ஊடகங்களும் குற்றம் சாட்டின.
உலக வெப்பம் அதிகரித்தலைச் சமாளிக்கும் வழிமுறைகளில் பாரிஸ் ஒப்பந்தம் மிக முக்கியமானதாகும் என்று பி.பி.சி 5ஆம் நாள் கூறியது. கடந்த திங்கள் நடைபெற்ற ஜி-20 அமைப்பின் உச்சிமாநாட்டில், காலநிலை மாற்றம் பற்றி அமெரிக்கா மேற்கொண்டுள்ள நிலைப்பாட்டினால் கருத்து வேற்றுமை ஏற்படுத்தியுள்ளது என்று இச்செய்தியில் சுட்டிக்காட்டப்பட்டது.
டிரம்பின் இந்த முடிவு எங்கள் பிரிட்டன் மக்களுக்கும் எங்களது குழந்தைகளுக்கும் எங்களது அடுத்த தலைமுறையினர்களுக்கும் நேரடியாக பாதிப்பு ஏற்படுத்தும் என்று பிரிட்டனின் கெம்பிரேக் பல்கலைகழகத்தைச் சேர்ந்த அறிஞர் எமிரி சூக்பெர்க் கூறினார். அமெரிக்க மக்கள் உள்ளிட்ட மனிதர்கள் வெளியேற்றும் ஒவ்வொரு கிராம் கரியமில வாயும் காலநிலைமாற்றத்தை ஏற்படுத்தி வருகின்றது என்று அவர் குறிப்பிட்டார்.
உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
கடைசிச் செய்தி
• அபா நிலநடுக்கத்துக்கான மீட்புதவிப் பணி பற்றி ஷிச்சின்பிங் முக்கிய கட்டளை
• செங்து-காட்மாண்டு விமானப் பறத்தல் திறந்து வைக்கப்பட்டுள்ளது
• சீனாவின் அபாவில் நிலநடுக்கம் 9 உயிரிழப்பு
• கொரிய தீபகற்ப அணு ஆயுதப் பிரச்சினை பற்றிய வட கொரியாவின் கருத்து
• பிலிப்பைன்ஸ் அரசுத் தலைவருக்கான ஷி ச்சின்பிங்கின் வாழ்த்து செய்தி
• இந்தியா 319 முறை போர் நிறுத்து உடன்படிக்கையை அத்துமீறியது:பாகிஸ்தானின் குற்றச்சாட்டு
• சீன உள்மங்கோலிய தன்னாட்சிப் பிரதேசம் நிறுவப்பட்ட 70ஆம் ஆண்டு நிறைவு கொண்டாட்ட கண்காட்சி
• ஈரான்:கொரிய தீபகற்ப பிரச்சினையைப் பேச்சுவார்த்தை மூலம் தீர்க்க வேண்டும்
• திபெத்தில் கண்புறை நோயாளிகளுக்கு இலவச சிகிச்சை
• ஈரான் ஏவுகணைத் திட்டம் ஐ.நா 2231ஆம் தீர்மானத்தை மீறாது
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040