• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
ஆப்கானுக்கான அமெரிக்காவின் புதிய கொள்கை
  2017-08-22 15:15:49  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   
ஆப்கானிஸ்தானிலிருந்து அவசரமாக படைகளை வெளியேற்றினால், அந்நாட்டில் அதிகாரம் இல்லாத நிலை ஏற்படும் என்று அமெரிக்க அரசுத் தலைவர் டொனால்ட் டிரம்ப் 21ஆம் நாள் தொலைக்காட்சியின் மூலம் தெரிவித்தார். ஆப்கான் அரசு தனது பொறுப்பினை ஏற்க வேண்டும். ஆப்கானின் உண்மையான சீர்திருத்தம் மற்றும் முன்னேற்றத்தைக் காண அமெரிக்கா விரும்புகிறது என்றும் அவர் கூறினார்.

அவர் பேசுகையில், அமெரிக்க இராணுவ படை முன்கூட்டியே வகுத்த கால அட்டவணைக்குப் பதிலாக, உண்மையான போர் நிலைமையின்படி இராணுவ நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ளும் என்று கூறினார்.

மேலும், அவர் கூறுகையில், தூதாண்மை, பொருளாதாரம், இராணுவம் ஆகியவற்றை அமெரிக்கா ஒன்றிணைத்து, தலிபான் உள்ளிட்ட பிரச்சினைகளை அரசியல் முறையில் தீர்க்கும் வழிமுறையை எதிர்காலத்தில் உருவாக்கும் என்று தெரிவித்தார்.(ஜெயா)

உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040