• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
பெய்ஜிங்கில் பன்னாடு தலைவர்களின் வட்ட மேசை கூட்டம்
  2017-05-15 20:03:43  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   

சர்வதேச ஒத்துழைப்புக்கான ஒரு மண்டலம் மற்றும் ஒரு பாதை மன்றக் கூட்டம் திங்கள்கிழமை தொடர்ந்து நடைபெற்று வருகிறது. இக்கூட்டத்தில் பங்கெடுக்கும் பல்வேறு நாடுகளின் தலைவர்கள் 15ஆம் நாள் பெய்ஜிங்கிலுள்ள யேன் சி ஹு சர்வதேச கூட்ட மையத்தில் வட்ட மேசை கூட்டத்தில் கலந்து கொண்டனர்.
 கொள்கை மற்றும் வளர்ச்சி நெடுநோக்கு திட்டத் துறையில் தொடர்பை வலுப்படுத்தி, கூட்டாளியுறவை ஆழமாக்குவது, தொடர்பு மற்றும் பரிமாற்றத் துறையில் பயனுள்ள ஒத்துழைப்பை மேற்கொண்டு கூட்டு வளர்ச்சியை நனவாக்குவது ஆகிய இரு தலைப்புகள் பற்றி அவர்கள் விரிவாகக் கருத்துக்களைப் பரிமாற்றிக் கொண்டுள்ளனர். சீன அரசுத் தலைவர் ஷி ச்சின்பீங் இக்கூட்டத்துக்குத் தலைமை தாங்கினார். அவர் பேசுகையில்,
அடிப்படை வசதிகளின் கட்டுமானத்தையும் தொடர்பு மற்றும் பரிமாற்றத்தையும் முன்னேற்றி கூட்டு செழுமையை நனவாக்குவது ஒரு மண்டலம் மற்றும் ஒரு பாதை முன்மொழிவின் மைய அம்சங்களாகும் என்று கூறினார். இம்முன்மொழிவு சீனாவால் முன்வைக்கப்பட்டது. ஆனால் இது உலகிற்கு உரியது என்று ஷி ச்சின்பீங் குறிப்பிட்டார்.

1  2  3  
உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
கடைசிச் செய்தி
• டோக்லமில் இருந்து இந்தியா வெளியேற வேண்டும் – இந்திய நிபுணர்
• எல்லையில் போர் நிறுத்த ஒப்பந்தம் மீறல் – இந்திய தூதருக்கு பாகிஸ்தான் அழைப்பு
• இந்தியாவில் ஹெச்1என்1 வைரஸ் பரவல் 600 பேர் உயிரிழப்பு
• இந்தியத் தரப்பிடம் சீனாவின் வேண்டுகோள்
• பிரிக்ஸ் நாடுகளின் பாதுகாப்பு விவகாரத்துக்கான உயர் நிலை பிரதிநிதிகள் கூட்டம்
• ஆப்கானிஸ்தானில் நிகழ்ந்த வாகனக் குண்டு வெடிப்பு
• சீனப் பொருளாதார அதிகரிப்பு பற்றி உலக நாணய நிதியத்தின் மதிப்பீடு
• ஈராக் வெளியுறவுத்துறை அமைச்சர் இந்தியாவில் சுற்றுப்பயணம்
• எல்லா வகையிலும் இறையாண்மையைப் பாதுகாக்கும்:சீன ராணுவம்
• ஜோர்டானிலுள்ள இஸ்ரேல் தூதரகத்தில் துப்பாக்கி சம்பவம்
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040