• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
சீனத் தயாரிப்பு உத்திநோக்குடன் சான்யி குழுமத்தின் வளர்ச்சி
  2016-11-30 17:17:28  cri எழுத்தின் அளவு:  A A A   

சீன அரசு நடைமுறைப்படுத்திய சீனத்தயாரிப்பு 2025 என்ற உத்திநோக்கு இலக்கின் முன்னேற்றத்துடன் சான்யி குழுமம் டிஜிடல்மயமாக்க உற்பத்தியை விரைவுபடுத்தி, பெரும் தரவுகளையும் சரக்கு வலைப்பின்னலையும் இணைக்கும் மேடையை உருவாக்கி, தற்சார்பு புதுப்பிக்க ஆய்வு வளர்ச்சியை மேம்படுத்தி வருகிறது. சீனத்தயாரிப்பை சீன உருவாக்கமாக மாற்றிக்கொள்ள முயற்சி செய்கிறது.

சான்யி குழுமத்தின் துணை ஆளுனர் ஹெ துங்துங் செய்தியாளரிடம் பேசுகையில், டிஜிடல்மயமாக்கத்தினால், இங்குள்ள அனைத்து உற்பத்தி கோடுகளையும் ஒரே நேரத்திலும் 30க்கும் கூடுதலான வேறுபட்ட இயந்திர சாதனங்களுடன் இணைத்து பொருத்தலாம். அவற்றின் மூலம் ஆயிரம் கோடி யுவான் மதிப்புள்ள உற்பத்திக்கு ஆதரவு கிடைக்கும் என்று அறிமுகப்படுத்திக் கூறினார்.

டிஜிடல்மயமாக்கமும் மென்பொருள் நிர்வாகமும் மிக முக்கியம். முதலில், உழைப்பாளர்கள், இயந்திரங்கள், மூலப்பொருட்கள், உற்பத்தி சாதனங்கள் முதலியவை இணையத்தில் பதிவு செய்யப்பட்டு இணைக்கப்படும். இவற்றைப் பற்றிய அனைத்து தரவுகளைச் சேகரித்து, எதிர் திசையிலிருந்து அவற்றை அறிவித்து கட்டுப்படுத்த முடியும் என்றும் ஹெ துங்துங் கூறினார்.

1 2 3
உங்கள் கருத்தை பதிவு செய்ய
கடைசிச் செய்தி
• அபா நிலநடுக்கத்துக்கான மீட்புதவிப் பணி பற்றி ஷிச்சின்பிங் முக்கிய கட்டளை
• செங்து-காட்மாண்டு விமானப் பறத்தல் திறந்து வைக்கப்பட்டுள்ளது
• சீனாவின் அபாவில் நிலநடுக்கம் 9 உயிரிழப்பு
• கொரிய தீபகற்ப அணு ஆயுதப் பிரச்சினை பற்றிய வட கொரியாவின் கருத்து
• பிலிப்பைன்ஸ் அரசுத் தலைவருக்கான ஷி ச்சின்பிங்கின் வாழ்த்து செய்தி
• இந்தியா 319 முறை போர் நிறுத்து உடன்படிக்கையை அத்துமீறியது:பாகிஸ்தானின் குற்றச்சாட்டு
• சீன உள்மங்கோலிய தன்னாட்சிப் பிரதேசம் நிறுவப்பட்ட 70ஆம் ஆண்டு நிறைவு கொண்டாட்ட கண்காட்சி
• ஈரான்:கொரிய தீபகற்ப பிரச்சினையைப் பேச்சுவார்த்தை மூலம் தீர்க்க வேண்டும்
• திபெத்தில் கண்புறை நோயாளிகளுக்கு இலவச சிகிச்சை
• ஈரான் ஏவுகணைத் திட்டம் ஐ.நா 2231ஆம் தீர்மானத்தை மீறாது
© China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040