• முந்தைய வடிவம்• எழுத்துரு
Web tamil.cri.cn 
போட்டிப் பற்றி
அன்பான நண்பர்களே, கவர்ந்திழுக்கும் ஹெய்நான் எனும் பொது அறிவுப்போட்டி அக்டோபர் முதல் நாள் தொடக்கம் நவம்பர் 30ம் நாள் வரை நடைபெறுகிறது. நீங்கள் தமிழ் ஒலிபரப்பு மற்றும் இணையத்தளம் மூலம் மொத்தம் 4 கட்டுரைகளை கேட்கலாம். வாசிக்கலாம். ஒவ்வொரு கட்டுரையிலும் 2 கேள்விகள் கேட்கப்படும். நண்பர்கள் வான் அஞ்சல் மற்றும் மின்னஞ்சல் மூலம் நவம்பர் 30ம் நாளுக்குள் எங்களுக்கு விடைகளை அனுப்பலாம். 【மேலும் பார்க்க】
பரிசு வகைகள்

இந்தப் போட்டியில் சிறப்பு பரிசு ஒன்று வழங்கப்படும். முதலாவது பரிசுகள் 20 பேருக்கு வழங்கப்படும். இரண்டாவது பரிசுகள் 60 பேருக்கு வழங்கப்படும். மூன்றாவது பரிசுகள் 80 பேருக்கு வழங்கப்படும். தவிர, இப்பொது அறிவுப் போட்டியில் கலந்துக் கொண்ட எல்லா நண்பர்களிலிருந்தும் குலுக்கலின் மூலம் தேர்ந்தெடுக்கப்படும் 100 பேருக்கு நினைவுப் பொருட்கள் வழங்கப்படும்.【மேலும் பார்க்க】

சுற்றுலா
விரைவாக வளர்ந்து வரும் ஹெய்னான் சர்வதேச சுற்றுலாத் தீவு
பொது அறிவுப்போட்டியின் முதலாவது கட்டுரை
தூய்மையாக வளர்ந்து வரும் ஹெய்நான் தீவு
பொது அறிவுப்போட்டியின் இரண்டாவது கட்டுரை
பண்பாடு
ஹெய்நான் தீவின் பாரம்பரிய பண்பாட்டுச் சுற்றுலா தொழில்
பொது அறிவுப்போட்டியின் மூன்றாவது கட்டுரை
ஹெய்நானின் லீ இனத்தின் கைவினைத் துணி
பொது அறிவுப்போட்டியின் நான்காவது கட்டுரை
வினாக்கள்
 • கவர்ந்திழுக்கும் ஹெய்நான் பற்றிய பொது அறிவுப் போட்டியின் 8 வினாக்கள்

 • கவர்ந்திழுக்கும் ஹெய்நான் பற்றிய பொது அறிவுப் போட்டியின் 8 வினாக்கள்: விடைகளை தேர்வு முறையில் அளியுங்கள். இவ்விடைதாள் நவம்பர் திங்கள் 30ஆம் நாளுக்குள் அனுப்பப்பட வேண்டும்.

  【மேலும், இப்போட்டியில் பங்கேற்க, நீங்கள் இணையதளம் மூலமாகவும் விடைகளை அனுப்பலாம்!】

  வீடியோ
  லீ இனம், ஹெய்நான் தீவில் மிக முன்னதாக வாழ்ந்த பழங்குடியின மக்களாவர். அப்பழங்குடியினம் செழுமையாக வளர்ந்து வருகிறது. லீ இன மக்கள் சிறப்பான எழுத்துக்களையும் வழிப்பாட்டுச் சின்னங்களையும் கொள்கின்றனர். அவர்கள் வூச்சிஷென் எனும் மலை கடவுளை தங்களது மூதாதையராகக் கொண்டு வழிபடுகின்றனர்.
  கடல் பருவகால வானிலையில் வெப்ப மண்டலத்திலுள்ள சன்யா நகரில், அதிகமான நிலவியல் மூலவளங்களும் வசதியான வானிலையும், தனிச்சிறப்பான இயற்கை காட்சிகளும் மிகுந்துள்ளன. குறிப்பாக வெப்ப மண்டல மழை காடு மிகவும் சிறப்பு வாய்ந்தது.
  படத்தொகுப்பு

  நன்ஷான் மலை பௌத்தப் பண்பாடு

  லீ இனத்தின் கைவினைப் பொருட்கள்

  லீ இன உணவு வகைகள்

  லீ இனத்தின் கைவினைத் துணி
  உங்கள் கருத்து
  © China Radio International.CRI. All Rights Reserved.
  16A Shijingshan Road, Beijing, China. 100040